| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
|---|---|
| Số pin | 18 chốt |
| Khu vực hoạt động | 48,60(W)x64,80 (H) (mm) |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Kích thước phác thảo | 54.0(W)x77.4(H)x2.4(T)(mm) |
| Bề mặt lumiannce | 450/CD |
|---|---|
| Kích thước LCD | 2,1 inch |
| hàng hóa | Màn hình LCD TFT 1,3 inch |
| Độ phân giải LCD | 480x480 chấm |
| kích thước phác thảo | 69,19-71,74*2,45mm |
| Chế độ hiển thị | Màu đen bình thường |
|---|---|
| Giao diện | SPI |
| Nghị quyết | 128*128 pixel |
| Xem hướng | Miễn phí |
| Ứng dụng | Đồng hồ thông minh |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kết nối | Rgb |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Phong tục |
| Nhiệt độ vận hành | -20 ~+70 |
| Đầu nối | PIN, 30 số |
| Loại LCD | STN Âm tính, Truyền nhiễm |
| tên | LED Backlit TFT hiển thị 7 inch |
|---|---|
| Điện áp logic | 2.5V-3.3V |
| Độ sáng bề mặt | 450cd/m2 |
| Loại LCD | ma trận hoạt động a-Si TFT |
| Số điểm | 240x(RGB)x320 |
| Bonding Mode | COG |
|---|---|
| Operate Temperature | -20~+70℃ |
| Number Of Pins | 28 PIN |
| Backlight | White LEDs |
| Application | Industrial, Medical, Automotive, Consumer Electronics |
| Kích thước phác thảo | 50 mm * 69,20 mm * 2,3 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~ +80 |
| Kích thước màn hình | 2.8INCH |
| Các loại tín hiệu | Điện trở 4 dây TP |
| Tùy chọn TP | với bảng điều khiển cảm ứng điện trở |
| Ghim | 14 |
|---|---|
| Số lượng chấm | 240 RGB x 320 |
| loại sản phẩm | LCD TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -30oC đến +85oC |
| Phác thảo kích thước | 42,72x60,26x3,05mm |
| Màu hiển thị | 262K |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Giao diện | SPI 4W / Tùy chỉnh |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
| loại công nghệ | a-Si |