| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 18 พิน |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.60(W) x64.80 (H) (mm) |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| ขนาดเค้าร่าง | 54.0(ก)x77.4(ส)x2.4(ล)(มม.) |
| พื้นผิว lumiannce | 450/CD |
|---|---|
| ขนาดแอลซีดี | 2.1 นิ้ว |
| สินค้าโภคภัณฑ์ | 1จอ LCD TFT ขนาด.3 นิ้ว |
| ความละเอียด LCD | 480x480 จุด |
| มิติเค้าร่าง | 69.19-71.74*2.45 มม |
| โหมดการแสดงผล | สีดำปกติ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ปณิธาน | 128*128 พิกเซล |
| การดูทิศทาง | ฟรี |
| การใช้งาน | นาฬิกาสมาร์ท |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | กำหนดเอง |
| ใช้งานอุณหภูมิ | -20 ~+70 ℃ |
| ตัวเชื่อมต่อ | PIN 30 หมายเลข |
| ประเภท LCD | STN เชิงลบ, แบบส่งผ่าน |
| ชื่อ | LED backlit tft display 7 นิ้ว |
|---|---|
| โลจิกวอลเตจ | 2.5V-3.3V |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 450cd/m2 |
| ประเภทจอแอลซีดี | a-Si TFT แมทริกซ์ที่ทํางาน |
| จำนวนจุด | 240x(RGB)x320 |
| Bonding Mode | COG |
|---|---|
| Operate Temperature | -20~+70℃ |
| Number Of Pins | 28 PIN |
| Backlight | White LEDs |
| Application | Industrial, Medical, Automotive, Consumer Electronics |
| ร่างมิติ | 50 มม. * 69.20 มม. * 2.3 มม. |
|---|---|
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30 ~ +80 |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8 นิ้ว |
| ประเภทสัญญาณ | ตัวต้านทาน 4 สาย TP |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบต้านทาน |
| เข็มหมุด | 14 |
|---|---|
| จำนวนจุด | 240 (RGB) x 320 |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | TFT LCD |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง +85°C |
| เค้าโครงมิติ | 42.72x60.26x3.05มม |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟส | 4W SPI / กำหนดเอง |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
| ประเภทเทคโนโลยี | อา-ศรี |