| อินเตอร์เฟซ | 3Line SPI + 18 บิต RGB |
|---|---|
| ดูทิศทาง | ฟรี |
| ประเภท LCD | AMOLED , ปกติสีดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| พื้นผิว Luminancee | 250nits |
| ประเภทแผง | TFT |
|---|---|
| อัตราการรีเฟรช | 60 Hz |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| สี | 262K |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 350 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| ขนาดเค้าร่าง | 40.0ยาว×28.0กว้าง×4.5สูง(สูงสุด) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| อินเทอร์เฟซ | MPU ซีรีส์ 6800 หรือซีรีส์ 8080 |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| พื้นที่ใช้งาน | 36.72×48.96มม |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ประเภท LCD | TFT |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 1,000 cd/m2 |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | RGB 24 บิต |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V |
| ขนาดโมดูล | 34.00*43.70*2.5 |
| คนขับ Lc | ST7262 |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ℃ ~ 70 ℃ |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8 นิ้ว |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| ประเภทซัพพลายเออร์ | ผู้ผลิต |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30--80 ℃ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ผู้บริโภคเครื่องสวมใส่อัจฉริยะ ฯลฯ |
| ประเภทซัพพลายเออร์ | ผู้ผลิต |
| ปณิธาน | 480 x 480 พิกเซล |
| การดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| ความส่องสว่าง | 230 ซีดี/ตรม |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ไฟแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
| ปณิธาน | 960*240 |
| ขนาด | 65.8 X 36.8 X 6.2 มม |
|---|---|
| กำลังดูขนาด | 53.0 X 24.6 มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| มุมมอง | 6:00 น |
| เชื่อมต่อ FPC | 10 พิน |
| ขนาดหน้าจอ | 1.09 นิ้ว |
|---|---|
| ขนาดโมดูล | 30.59 (ส) x 32.98 (วี) |
| ปณิธาน | 240*240 พิกเซล |
| อินเทอร์เฟซ | เอสพีไอ 4W |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |