| โหมดการแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 24 พิน |
| อินเทอร์เฟซ | MCU (ปรับแต่งได้) |
| มิติข้อมูลเค้าร่าง | 31.52x33.72x1.8 มม |
| รูปปั้น | จอแอลซีดี tft |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-4 สัปดาห์ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/td/p paypal |
| สามารถในการผลิต | 100,000/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | Transflective/ส่ง/สะท้อนแสง |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| แสงไฟ | มีหรือไม่มี |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20℃-+70℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ขนาดจอแสดงผล | ปรับแต่งได้ |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 80°C |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ปณิธาน | 320*240 พิกเซล |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความส่องสว่าง | 250cd/m2 |
| ประเภทแผง | IPS |
| ขนาดเค้าร่าง | 31.52x34.72x1.51 มม |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอ | จอแอลซีดี tft |
| เชื่อมต่อ FPC | 50 PIN |
| หน้าจอสัมผัส | ตัวต้านทานหรือตัวเก็บประจุเสริม |
| ปณิธาน | 344x476 |
| ชื่อ | จอแสดงผล TFT LCD |
|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000:1 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| ปณิธาน | 480x800 จุด |
| มุมมอง | 178 องศา |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 50 ℃ |
|---|---|
| ความส่องสว่าง | 300 (นาที),450 (ทั่วไป) |
| พื้นที่ใช้งาน | 40*75 |
| พิมพ์ | เวอร์จิเนีย |
| อัตราการรีเฟรช | 60เฮิร์ต |
| Power Supply Voltage | 5V |
|---|---|
| Standard | ISO9001:2015,ROHS |
| Operating Temp | -20 to 70℃ |
| Display | 320×240 dots |
| Display Color | Monochrome |
| LCM interface | MIPI |
|---|---|
| Luminace | 1200cd/m2 |
| Active area | 94.2(H) * 150.72(V) |
| Operating Temperature | -20°C to 70°C |
| Fpc Pin Number | 40 Pins |