| ความสว่าง | 250 cd/m² |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ขนาด | 1.3 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| ขนาด | 1.44 นิ้ว |
| หมายเลขพิน | 10 พิน |
| ขนาดเค้าร่าง | 29.00(ก) x 34.41(ส) x 2.25(T) |
| พื้นที่ใช้งาน | 25.50(ก) x 26.50(ส) |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาดการแสดงผล | 2.88 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ขนาด | 46.2 X 64.98 X 1.61 มม |
| ความสว่าง | 450 ซีดี/ตรม |
| หมายเลข LED | 3 leds |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 2.8V |
| การดูทิศทาง | 12.00 น |
| ขนาดหน้าจอ | 1.54 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7789T3 |
| วป | 5V |
|---|---|
| ดูพื้นที่ | 54 (w)* 43 (h) มม. |
| ตัวเชื่อมต่อ | COB+PIN, 36 ตัวเลข |
| มุมมองทิศทาง | เวลา 12 โมง |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| มุมมอง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | TFT |
| ส่วนต่อประสาน | FPC |
| ขนาด | 42.72(ส)* 60.26(V)* 2.40(ล) มม. |
|---|---|
| ปณิธาน | 240*320 |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
| เชื่อมต่อ FPC | 18PIN ชนิดบัดกรี |
| ไฟแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
| ขนาดโมดูล | 34.0 * 42.9 มม. * 2.2 ต |
|---|---|
| ประเภท LCD | IPS |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ส่วนต่อประสาน | เอ็มซียู 8080-8BIT |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | mipi |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 58.104 มม. * 103.296 มม |
| ขนาดเค้าร่าง | 61.5 มม. * 112.3 มม. * 1.5 มม. ที |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96×73.44มม |
| อินเทอร์เฟซ | RGB/MCU เป็นตัวเลือก |
| ความส่องสว่าง | 300 CD/M2 |
| ประเภท LCD | TFT |