| แบ็คไลท์ | ประเภทไฟ LED ด้านข้าง |
|---|---|
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | SPI |
| ขับ | ST7789V |
| พื้นที่แอคทีฟแอลซีดี | 33.48*44.64 |
| อุณหภูมิต่อเนื่อง | -20 ~+70 |
| อินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
| มิติเค้าร่าง | 50.00x69.20x2.30 มม. |
| คนขับ Lc | ST7789V |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8" |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ตัวต้านทานหรือตัวเก็บประจุเสริม |
| ขนาด AA | 10.8(ส) x 21.7 (วี) มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
|---|---|
| ขนาด | 34.4 * 29 มม. * 2.2 ต |
| ขนาด | 1.44 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ขอบเขตสี | RGB |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20 ℃ ถึง 70 ℃ |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 2.95 นิ้ว |
| Οδηγώ | ST7701S |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ประเภทแผ่น | IPS |
| ดูพื้นที่ | 54 (w)* 19 (h) มม. |
|---|---|
| หน้าที่ | 1/4 |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| ประเภทแสดง | ส่วนงาน |
| ขนาดเค้าร่าง | 40.6*56.6*2.7 มม |
|---|---|
| ปณิธาน | 240*320 พิกเซล |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (ปรับแต่งได้) |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ขนาดการแสดงผล | 20.2 นิ้ว |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | เอสพีไอ/ไอ2ซี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ถึง 70 องศาเซลเซียส |
| การแก้ไข | 128x64 พิกเซล |
| ความเหมาะสม | Arduino, Raspberry Pi ฯลฯ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ทรานสเฟกทีฟ |
| FPC | 15pin |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| หมายเลข LED | 3 leds |
| พื้นที่แอคทีฟแอลซีดี | 27.72 (h)*27.72 (v) มม. |
| สี | สีเต็มรูปแบบ |
| สี | 262K |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| พื้นที่ใช้งาน | 13.82 (h)*23.04 (v) มม. |
| ขนาด | 16.12 (h)*29.76 (v)*1.52 (d) มม. |
| ขนาด | 1.06 นิ้ว |