| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 |
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Độ chói | 350 cd/m2 |
| Kích thước màn hình | 10,1 inch |
| chấm sân | 0,0975*0,0975 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ + 70 |
| kích thước mô-đun | 44×44×3.09mm |
| Đèn đèn LED đèn nền | 2 đèn LED |
| Giao diện | Giao diện BIT SPI 4 dòng |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
|---|---|
| Nghị quyết | 320*480 pixel |
| Các loại giao diện | Song song 16-bit (DBI Loại B) |
| Màn hình cảm ứng | với bảng điều khiển cảm ứng điện trở |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu |
| Kết nối FPC | 24 mã PIN |
|---|---|
| Kích thước | 57,14 X 96,85 X 1,95 mm |
| Độ sáng | 420 cd/m2 |
| Screentype | màn hình LCD |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản | -20°C đến 70°C |
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Góc nhìn | 80° Mọi hướng (CR ≥ 10) |
| Công nghệ hiển thị | LCD TFT |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Số ghim | 40 chân |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
| ContrastRatio | 1000:1 |