| สี | 262K |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | หน้าจอ TFT LCD |
| ปณิธาน | 320*240 พิกเซล |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | Transflective/ส่ง/สะท้อนแสง |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| แสงไฟ | มีหรือไม่มี |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20℃-+70℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 400 cd/m2(ไนต์) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| หน้าจอสัมผัส | กำหนดเอง |
| ขนาด | 4 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| ปณิธาน | 800*800 |
| ขนาดเอเอ | Φ87.6มม |
| มุมมอง | ทุกโมง |
| ประเภทแผง | IPS |
| ชื่อ | หน้าจอแสดงผล LCD TFT ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทแผ่น | IPS |
| คนขับ Lc | ST7789V2 |
| ดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ชิ้น LED | 1 ตัว |
| แพ็คเกจการขนส่ง | แพคเกจกล่องมาตรฐาน |
|---|---|
| วิธีการผูกมัด | พันธะอากาศ, พันธะทางแสง |
| เอฟ.พี.ซี | 50พิน |
| ขนาดเค้าร่าง | 31.28x30.3x1.45 |
| ชนิดสัมผัส | มี/ ไม่มี RTP/ กับ CTP |
| ชื่อ | จอแสดงผล LED Backlit TFT LCD |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ประเภทแผ่น | แผง LCD IPS |
| หมายเลขพิน | 50 PIN |
| ประเภท | ทีเอฟที,แอลซีเอ็ม |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD TFT ขนาด 5 นิ้ว |
|---|---|
| เวลาชีวิต LED | 50,000 ชั่วโมง |
| ช่วงสี | 72% เอ็นทีเอสซี |
| พื้นที่แสดงผล | 55.44 (h) x98.64 (v) มม. |
| ไฟหลัง | 56LEDS, 160MA, 21.5V |
| ชื่อ | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
|---|---|
| มิติโครงร่าง LCM | 46.00 (w) x40.80 (h) x2.50 (t) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ไฟหลัง | 50K ชั่วโมง |
| จุดสนาม | 0.519 มม. (l)*0.45 มม. (W) |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | SPLC780D1 หรือเทียบเท่า |
| สี | สีขาว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ~ 70 ° |
| คอนเนเตอร์ | FPC |