| ขนาด | 42.72(ส)* 60.26(V)* 2.40(ล) มม. |
|---|---|
| ปณิธาน | 240*320 |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
| เชื่อมต่อ FPC | 18PIN ชนิดบัดกรี |
| ไฟแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
| สีที่แสดง | 262K |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| อินเทอร์เฟส | 4W SPI / กำหนดเอง |
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
| ประเภทเทคโนโลยี | อา-ศรี |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°ซ ถึง +85°ซ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 4.8V |
| สภาพการขับขี่ | 1/2 หน้าที่, 1/2 อคติ |
| ความสว่าง | 200 ซีดี/ตร.ม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +65°ซ |
| มุมมอง | 12.00 น |
|---|---|
| ความสว่าง | 300 cd/m2(ไนต์) |
| ขนาดการแสดงผล | 2.4 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 70°ซ |
| อินเตอร์เฟซ | SPI (สามารถปรับแต่งได้) |
| FPC | 40พิน |
|---|---|
| ส่วนต่อประสาน | RGB 24 บิต |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดรเวอร์ IC | ST7262 |
| อุณหภูมิในการทำงาน(°C) | -20 ~ 70 ℃ |
| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| สัมผัส | ร.ฟ.ท |
| แสดงสี | 16.7m |
| ขนาด VA | 154 มม. * 57 มม |
| การแก้ปัญหาพลังงาน | 800*320 |
| วัสดุ | TFT |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ TFT | RGB |
| ไฟหลัง ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| พิทช์พิกเซล | 219(ส) x 225(วี) |
| จำนวนจุด | 1280(RGB)*120 |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| ประเภทแสดง | เทนเนสซี |
| ไฟแบ็คไลท์ | ไฟ LED 4 ดวง |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8 นิ้ว |
| ชื่อ | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ไม่ |
| กำลังดู | มุมมองแบบเต็ม |
| จำนวน PIN | 24 พิน |
| ช่วงสี | RGB 100% |
| ขนาดเค้าร่าง | 31.52x34.72x1.51 มม |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอ | จอแอลซีดี tft |
| เชื่อมต่อ FPC | 50 PIN |
| หน้าจอสัมผัส | ตัวต้านทานหรือตัวเก็บประจุเสริม |
| ปณิธาน | 344x476 |