| ดูทิศทาง | 6 โมง/12 โมง |
|---|---|
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| โหมดโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ผู้ติดต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
|---|---|
| พิมพ์ | จอแสดงผลเวอร์จิเนีย |
| หมายเลขพิน | 49พิน |
| มุมมองทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| สภาพการขับขี่ | 5.0 V |
| หมายเลขพิน | 19พิน |
|---|---|
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทแสดง | วีเอแอลซีดี |
| อคติ | 1/3 |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์แอลซีดี | 5.0V |
| ประเภทแผง | จอแอลซีดี |
|---|---|
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| เชื่อมต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| หน้าจอสัมผัส | กำหนดเอง |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ขนาด | 99.5 (w)* 67.7 (h)* 2.8 (t) มม. |
|---|---|
| สภาพขับเคลื่อน | 1/4 Duty1/3Bias |
| โหมดแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| จำนวนพิน | 25 พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 5.0 V |
| ชื่อ | โมดูล LCD ขนาด 128x64 |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | FSTN (สีเทา) บวก |
| ขนาดจอแสดงผล | 128X64 |
| โวลเตชั่น | 3.3V |
| ไอซีไดร์เวอร์ | UC1701X |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
|---|---|
| หมายเลขพิน | 18 พิน |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.60(W) x64.80 (H) (mm) |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| ขนาดเค้าร่าง | 54.0(ก)x77.4(ส)x2.4(ล)(มม.) |
| ชื่อ | 3หน้าจอ LCD TFT ขนาด.5 นิ้ว |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ขอบเขตสี | RGB |
| ชื่อ | หน้าจอ TFT LCD ขนาด 7 นิ้ว |
|---|---|
| กำลังดู | 6 นาฬิกา |
| ประเภทของผู้ให้บริการ | OEM/ODM |
| ปรับแต่ง | หนุน |
| พื้นที่ดู | 154.08 (W) × 85.92 (h) มม. |