| ชื่อ | 5V LCD Display Monochrome |
|---|---|
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว, 3.0v, 90ma |
| โวลเตชั่น | 3.3V |
| ขนาดจุด | 0.32 × 0.32 มม. |
| อุณหภูมิการเก็บ | -30 ~+80 ° C |
| ชื่อ | โมดูลจอแสดงผล LCD |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | 3.0V |
| ประเภทการแสดงผล | fstn, บวก, transflective |
| ดูทิศทาง | 6.00 น. |
| วิธีการขับขี่ LCD | 1/65 หน้าที่, 1/9 อคติ, 9.2V |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| ความละเอียดการแสดง | 160*160 Pexels |
| ประเภทจอแอลซีดี | fstn, transflecitve/positive, 1/160duty, 1/10bias |
| แสดง | โอแอลอีดี |
| พื้นที่ดู | 60.00 × 60.00 มม. |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ตัวอักษร 8x2 |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0069 หรือเทียบเท่า |
| สีที่แสดง | สีขาว |
| โครงการขับรถ | 1/160 หน้าที่ 1/14 อคติ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ชื่อ | 4จอ LCD TFT ขนาด.3 นิ้ว |
|---|---|
| การรับประกัน | 24 เดือน |
| พื้นที่แสดง | 68.04 (h) x120.96 (v) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ประเภท LCD | fstn บวก |
|---|---|
| ชื่อ | จอจอ LCD |
| จำนวนพิน | 32พิน |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| คอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| ชื่อ | โมดูลจอ LCD ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ความละเอียดการแสดง | 128*64 |
| พื้นที่ดู | 53.50 x 28.80 มม. |
| รายการ | 12864 LCM |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| คำหลัก | หน้าจอ LCD 2.95 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7701S |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ปณิธาน | 240*240 |
| องค์ประกอบการขับขี่พิกเซล | a-si tft |
| คำหลัก | จอแสดงผล LCD 1.33 นิ้ว |
| แสดงสี | สีขาว |
|---|---|
| ประเภท | จอแสดงผล VA LCD |
| มุมมองทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC-+70ºC |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |