| tên | Màn hình màn hình LCD 5V |
|---|---|
| Màu đèn nền | Trắng, 3.0V, 90mA |
| Điện áp | 3.3V |
| Kích thước chấm | 0,32 × 0,32mm |
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~+80 ° C. |
| tên | Mô-đun màn hình LCD |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 3.0V |
| Loại màn hình | FSTN, tích cực, biến đổi |
| Hướng nhìn | 6,00 giờ |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nhiệm vụ, 1/9 xu hướng, 9.2V |
| tên | màn hình LCD đơn sắc |
|---|---|
| độ phân giải màn hình | 160*160 pexels |
| Loại LCD | FSTN, transflecitve/tích cực, 1/160duty, 1/10bias |
| Hiển thị | OLED |
| Nhìn xung quanh | 60,00 × 60,00mm |
| Tên | Màn hình LCD ký tự 8x2 |
|---|---|
| Bộ điều khiển | S6B0069 hoặc tương đương |
| Màu hiển thị | trắng |
| Đề án lái xe | 1/160 Nhiệm vụ, Bias 1/14 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Tên | 4Màn hình LCD TFT.3 inch |
|---|---|
| Bảo hành | 24 tháng |
| Khu vực hiển thị | 68.04 (h) x120.96 (v) mm |
| Loại đèn nền | dẫn đến |
| Loại LCD | IPS |
| Loại LCD | FSTN, tích cực |
|---|---|
| tên | Màn hình LCD |
| Số lượng pin | 32PIN |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Bộ điều khiển | ST7567 |
| tên | Mô-đun màn hình LCD nhỏ |
|---|---|
| độ phân giải màn hình | 128*64 |
| Nhìn xung quanh | 53,50 x 28,80mm |
| Điểm | 12864 LCM |
| Phương pháp lái xe | 1/64 Nhiệm vụ, Bias 1/9 |
| tên | màn hình LCD nhỏ |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Từ khóa | Màn hình LCD 2,95 inch |
| IC điều khiển | ST7701S |
| Góc nhìn | Tất cả |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| nghị quyết | 240*240 |
| Yếu tố lái xe pixel | A-Si TFT |
| Từ khóa | Màn hình LCD 1,33 inch |
| Màu hiển thị | màu trắng |
|---|---|
| Loại | Màn hình LCD VA |
| Xem hướng góc | 12 giờ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC-+70oC |
| tùy chỉnh | tùy chỉnh |