| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| ประเภท LCD | การแสดงผลแบบแบ่งส่วน |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ทางเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | สีขาว |
| แสดงสี | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ขนาดแสดง | ปรับแต่งได้ |
| อินเทอร์เฟซ | เอชดีเอ็มไอ, วีจีเอ |
|---|---|
| อัตราการปรับปรุง | 60 เฮิร์ตซ์ |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| วิธีการขับขี่ LCD | 1/65 หน้าที่, 1/9 อคติ, 3.0v |
| ประเภทการแสดงผล | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE สายด่วน, สายด่วน |
| ขนาดจอแสดงผล | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°C ถึง 70°C |
| แสดงสี | ขาวดำ |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| มุมมอง | กว้าง |
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
|---|---|
| สีแบ็คไลท์ | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการทำงาน | 0 ° C ถึง 50 ° C |
| ขนาดส่วน | ปรับแต่งได้ |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | พิน 46numbers |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | กำหนดเอง |
| ใช้งานอุณหภูมิ | -20 ~+70 ℃ |
| ตัวเชื่อมต่อ | PIN 30 หมายเลข |
| ประเภท LCD | STN เชิงลบ, แบบส่งผ่าน |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
|---|---|
| ขนาดส่วน | ปรับแต่งได้ |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
| จำนวนเซ็กเมนต์ | กำหนดเอง |
| ประเภท LCD | HTN บวก, แบบส่งผ่าน |
| การเชื่อมต่อ | FPC |
|---|---|
| ขนาดพื้นที่วี | 41 * 32.5 มม. หรือกำหนดเอง |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
| ขนาด | 45.1 * 38.2 มม. * 0.7 มม. หรือกำหนดเอง |
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| สีพื้นหลัง | สีเขียว |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | tn, บวก |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| หน้าที่ | 1/4 |
| พื้นที่จัดเก็บ | -30 ℃ ถึง 80 ℃ |
| Name | High Contrast LCD Display |
|---|---|
| Brightness | 250 cd/m² |
| Bias | 1/3 |
| Driver Ic Model | HT1621 |
| Type | VN LCD Display |