| ชื่อ | โมดูล LCD ภาค |
|---|---|
| หน้าที่ | 1/4 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| โพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| แสงไฟ | สีขาว |
| ชื่อ | จอแสดงผล VA LCD |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | เวอร์จิเนีย เป็นลบ |
| พื้นหลัง | สีดำ |
| ประเภทการแสดงผล | วีเอแอลซีดี |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -10 ~+60 ℃ |
| ชื่อ | จอแสดงผล VA LCD |
|---|---|
| คำสั่งเล็ก | ได้รับการยอมรับ |
| ตัวเชื่อมต่อ | พินหรือม้าลาย |
| สภาพการขับขี่ | 4.5 โวลต์ |
| ไฟแบ็คไลท์ LED | สีขาว |
| ขั้วต่อ | PIN, 40 ตัวเลข |
|---|---|
| โพลาไรเซอร์จอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| แรงดันไฟฟ้า | 4.5 โวลต์ |
| มิติเค้าร่าง | 151 (w)* 92 (h)* 2.8 (t) มม. |
| Display Type | VA (Vertical Alignment) LCD |
|---|---|
| Operation Temperature | -30~80℃ |
| Customized | Customized |
| Polarizer Type | Transflective/ Transmissive |
| Backlight | 4pcs led |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| จำนวนอักขระ | 16 ตัวอักษร x 2 บรรทัด |
| คอนโทรลเลอร์ | SED1520 หรือเทียบเท่า |
| จุดสนาม | 0.6 มม. (l)*0.49 มม. (W) |
| ขนาดโมดูล | 84.0 (w) ´44.0 (h)´ 9.3 สูงสุด (t) |
| Name | RGB LED Backlight LCD Display |
|---|---|
| Driver Ic | SMT_HT1621 |
| Driving Condition | 5.0 V |
| Polarizer Mode | Transmissive |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| Name | VA LCD Module |
|---|---|
| Viewing Direction | 12 O'clock |
| Driver Ic | AIP31621E |
| Production Capacity | 800000pieces/Year |
| Display Type | VA LCD Display |
| ชื่อ | โมดูลจอ LCD มโนครอม |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| อุณหภูมิ strorage | -30-80'C |
| ขนาดจุด | 0.55mm ((L) * 0.4mm ((W) |
| พื้นที่ดู | 76 (w)*26 (h) มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
|---|---|
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |
| มุมมอง | 160 องศา |
| หมายเลข FPC | 21PIN |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567A |