| แรงดันไฟฟ้าในการขับขี่ | 2.4~5.5V |
|---|---|
| วิธีการขับขี่ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| แสงไฟ | อุปกรณ์เสริม (ไฟแบ็คไลท์ LED) |
| มุมมอง | 12.00 น |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| ไอซีไดรเวอร์ | HT1623 |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ~ 80 ℃ |
| โพลาไรเซอร์ด้านหลัง | ซึ่งส่งผ่าน |
| การใช้พลังงาน | 25 วัตต์ |
| แสดงขนาดเค้าร่าง | 83 (สูง) * 76 (กว้าง) * 1.1 มม. (T) |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10~60℃ |
| วิธีการขับขี่ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
| ส่วนงาน | การแสดง 7 ภาค |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | วินโดวส์, แมค, ลินุกซ์ |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | ปรับแต่ง |
| หมายเลขพิน | 50 PIN |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10-+60℃ |
|---|---|
| รุ่น IC ไดรเวอร์ | HT1621 |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD 2 หลัก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ~ 85 ℃ |
| นำ | ปลั๊ก 3 ชิ้นใน LED |
| ประเภทการแสดงผล | HTN จอ LCD |
|---|---|
| พื้นที่ดู | 95 มม. (ยาว) * 50 มม. (กว้าง) |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| โหมดการแสดงผล | HTN เป็นลบ |
| อินเทอร์เฟซ | เข็มหมุด |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| วิธีขับเคลื่อน | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ° C ถึง 60 ° C |
| อุปทานการทำงาน | 5.0V |
|---|---|
| โหมดไดรฟ์ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | ซัง+ม้าลาย |
| มุมมองทิศทาง | เวลา 12 โมง |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| สีพื้นหลัง | สีขาว |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| ตัวเชื่อมต่อ | PIN, 17 ตัวเลข |
| วป | 5V |
| การขับขี่เมธอร์ | เชิงลบ |
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20ºC-+70ºC |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | fstn บวก, ส่งผ่าน |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| แพ็คเกจขนส่ง | กล่อง/พาเลท |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V |