| ชื่อ | แผน LCD ที่กําหนดเอง |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | เทนเนสซีเป็นบวก |
| ขั้วต่อ | FPC จํานวน 50 ตัว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10~+60℃ |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 3.0V |
| แหล่งกำเนิดแสง | ขาว / เหลืองอำพัน / น้ำเงิน / เหลือง |
|---|---|
| ขนาด | 3.7 นิ้ว |
| วิธีการขับรถ | 1/4 รอบการทำงาน, 1/3 อคติ |
| โหมดการแสดงผล | เชิงลบ / VA ไม่จำเป็น |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
| กำลังการผลิต | 100000 pc/monthes |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | COB+PIN |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| วิธีการขับรถ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
| กำลังการผลิต | 10,000 pc/monthes |
| การทำงาน | 0 ถึง 50 ℃ |
| ประเภท LCD | TN ลบ, ส่งผ่าน |
| พื้นที่จัดเก็บ | -10 ℃ ถึง 60 ℃ |
|---|---|
| มุมมอง | เวลา 12 โมง |
| วิธีการขับรถ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| การทำงาน | 0 ถึง 50 ℃ |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ขนาดจอแสดงผล | ปรับแต่งได้ |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 80°C |
| ขนาดเค้าร่าง | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดเค้าร่าง | ปรับแต่ง |
| การเชื่อมต่อ | พิน, ม้าลาย หรือ FPC |
| ขนาดเซ็กเมนต์ | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10°C ถึง 60°C |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | การเชื่อมต่อม้าลาย |
| โหมดแสดงผล | กำหนดเอง |
| ขนาดแสดง | ปรับแต่งได้ |
| อุปทานการทำงาน | 3.3V |
|---|---|
| ประเภทอินเตอร์เฟส | PIN 36 หมายเลข |
| backligaht | แบ็คไลท์สีน้ำเงิน |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ~+60 ℃ |
| Driver Ic | HT1621*2PCS |
|---|---|
| Operating Temp | -10~+60℃ |
| Working Voltage | 5.0V |
| Customized | Customized |
| Lcd Type | TN, positive |