| tên | bảng điều khiển lcd tùy chỉnh |
|---|---|
| Loại LCD | TN tích cực |
| Bộ kết nối | FPC, 50 cái |
| nhiệt độ lưu trữ | -10~+60℃ |
| ổ đĩa điện áp | 3.0V |
| Nguồn sáng | Trắng / Hổ phách / Xanh / Vàng |
|---|---|
| Kích cỡ | 3,7 inch |
| Phương pháp trình điều khiển | Chu kỳ nhiệm vụ 1/4, Độ lệch 1/3 |
| Chế độ hiển thị | Âm / VA Tùy chọn |
| góc nhìn | Tất cả |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 100000 PC/tháng |
| Loại giao diện | Cob+pin |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
|---|---|
| Cung cấp điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 10000 pc/tháng |
| Đang làm việc | 0 đến 50 |
| Loại LCD | TN âm, truyền |
| Kho | -10℃ đến 60℃ |
|---|---|
| Xem góc | 12h. |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Đang làm việc | 0 đến 50 |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Kích thước màn hình | Có thể tùy chỉnh |
| màu đèn nền | màu trắng |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 80°C |
| Kích thước phác thảo | tùy chỉnh |
|---|---|
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước phác thảo | tùy chỉnh |
| Kết nối | Ghim, ngựa vằn hoặc FPC |
| Kích thước phân khúc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C đến 60°C |
| Loại giao diện | Kết nối ngựa vằn |
| Chế độ hiển thị | Phong tục |
| Kích thước hiển thị | Có thể tùy chỉnh |
| Nguồn cung làm việc | 3.3v |
|---|---|
| Loại giao diện | Mã PIN, 36 số |
| Backligaht | đèn nền màu xanh |
| xem góc | 12 giờ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |
| Driver Ic | HT1621*2PCS |
|---|---|
| Operating Temp | -10~+60℃ |
| Working Voltage | 5.0V |
| Customized | Customized |
| Lcd Type | TN, positive |