| Điện áp | 3V |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -40 ° C đến 80 ° C. |
| Số lượng phân đoạn | Phong tục |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 70°C |
| Chế độ ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/8, độ lệch 1/4 |
| tên | Màn hình LCD được phân đoạn |
|---|---|
| Góc nhìn | 178 độ |
| Tính cách | trắng |
| Loại hiển thị | VA LCD |
| kích thước phác thảo | 58,01*61,38*2,45,41,7*56,16*3,35mm |
| tên | Màn hình LCD được phân đoạn |
|---|---|
| Bộ điều khiển | ST7567 |
| Khu vực xem LCD | 22.6 (w)* 29.0 (h) mm |
| kích thước mô-đun | 25.0 (w)* 37.9 (h)* 3,8 (t) mm |
| Lái xe điện áp | 3.7V |
| Nhiệt độ vận hành | 0~+50℃ |
|---|---|
| Loại hiển thị | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
| cách kết nối | Pin, 13 số |
| Điện áp làm việc | 3.3v |
| Xem góc | 12 giờ |
| Ứng dụng | Thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kích thước phân đoạn | Có thể tùy chỉnh |
| cách kết nối | Dải ngựa vằn |
| Đèn nền | Đúng |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kết nối FPC | 24PIN, loại ZIF |
| Nghị quyết | tùy chỉnh |
| Loại LCD | Màn hình LCD VN |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | 0 ~ 50 |
|---|---|
| Độ chói | 300 (phút), 450 (Điển hình) |
| Khu vực hoạt động | 40*75 |
| Kiểu | Và |
| tốc độ làm mới | 60Hz |
| dẫn đến | Trắng |
|---|---|
| Xem hướng | 6 giờ |
| kích thước màn hình | tùy chỉnh |
| Loại phân cực | Transflective/Transmissive/Phản xạ |
| Loại LCD | Màn hình LCD VA |
| Loại sản phẩm | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Độ sâu màu sắc | 16,7 triệu màu (24-bit) |
| Kết nối | Ghim, ngựa vằn |
| Xử lý bề mặt | Lớp phủ chống chói |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
|---|---|
| Kết nối | Ghim, Zebra hoặc FPC |
| Kích thước va | 78*59/56mm*1.1T hoặc Tùy chỉnh |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| công nghệ | LCD |