| แรงดันไฟฟ้า | 3V |
|---|---|
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -40 ° C ถึง 80 ° C |
| จำนวนเซ็กเมนต์ | กำหนดเอง |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง 70°C |
| โหมดไดรฟ์ | 1/8 หน้าที่ 1/4 อคติ |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| มุมมอง | 178 องศา |
| อักขระ | สีขาว |
| ประเภทการแสดงผล | วีเอแอลซีดี |
| มิติเค้าร่าง | 58.01*61.38*2.45,41.7*56.16*3.35 มม. |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| พื้นที่รับชม LCD | 22.6 (w)* 29.0 (h) มม. |
| ขนาดโมดูล | 25.0 (w)* 37.9 (h)* 3.8 (t) มม. |
| ขับเคลื่อนแรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
|---|---|
| ประเภทแสดง | หน้าจอ LCD ส่วนตัว |
| ทางเชื่อมต่อ | พิน 13 ตัวเลข |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | 3.3V |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| แอปพลิเคชัน | อุปกรณ์อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดส่วน | ปรับแต่งได้ |
| ทางเชื่อมต่อ | แถบม้าลาย |
| ไฟแบ็คไลท์ | ใช่ |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
|---|---|
| เชื่อมต่อ FPC | 24PIN, ประเภท ZIF |
| ปณิธาน | ปรับแต่ง |
| ประเภท LCD | VN LCD แสดงผล |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0 ~ 50 ℃ |
|---|---|
| ความส่องสว่าง | 300 (นาที),450 (ทั่วไป) |
| พื้นที่ใช้งาน | 40*75 |
| พิมพ์ | เวอร์จิเนีย |
| อัตราการรีเฟรช | 60เฮิร์ต |
| นำ | สีขาว |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| ขนาดหน้าจอ | ปรับแต่ง |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | Transflective/ส่ง/สะท้อนแสง |
| ประเภท LCD | จอแสดงผล VA LCD |
| ประเภทสินค้า | จอแสดงผล VA LCD |
|---|---|
| ความลึกสี | 16.7 ล้านสี (24 บิต) |
| เชื่อมต่อ | พิน, ม้าลาย |
| การรักษาพื้นผิว | เคลือบป้องกันแสงสะท้อน |
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 78 * 59/56 มม. * 1.1T หรือกำหนดเอง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |