| KÍCH CỠ | 0,96 inch |
|---|---|
| Độ phân giải pixel | 0,17925 mm |
| Góc nhìn | Ngang 170°, dọc 160° |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Giao diện | 4 SPI |
| Chế độ hiển thị | Màn hình LCD đồ họa 128x64 |
|---|---|
| Dấu chấm / Độ phân giải | 128 × 64 chấm |
| Xem hướng | 6 giờ |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/65D 1/9B, VIcd = 9,8V, Vdd = 3,0V |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 ° C đến 70 ° C. |
| Contrast Ratio | 1000:1 |
|---|---|
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Panel Type | IPS |
| Compatibility | PC and Mac |
| Screen Size | 0.96 inches |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu đen |
|---|---|
| Trưng bày | Màn hình LCD tròn TFT |
| Cảng | THÂM QUYẾN |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Từ khóa | Hình tròn |
| Tên | Màn hình LCD TFT |
|---|---|
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 |
| Loại hiển thị | TFT |
| Nghị quyết | 480x800 chấm |
| Góc nhìn | 178 độ |
| Loại LCD | FFSTN, Tích cực |
|---|---|
| Kích thước | 93,0mm x 70.0mm x 12.0mm |
| Điện áp | 3.0v |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 |
| Đầu nối | Đầu nối 18 chân FPC |
| tên | Màn hình LCD TFT tròn |
|---|---|
| Chạm vào IC | ST1624I |
| Loại bảng điều khiển | IPS |
| Màn hình cảm ứng | Đúng |
| Khu vực hoạt động | 32.4 (w)* 32.4 (h) mm |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
|---|---|
| Kết nối | GHIM |
| Kích thước phác thảo | 50,80 x 30,48 |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| đèn nền | Loại đèn LED bên hông |
|---|---|
| Loại giao diện | SPI |
| Lái xe | ST7789V |
| Vùng hoạt động LCD | 33,48*44,64 |
| Nhiệt độ Peration | -20 ~+70 |
| tên | Màn hình LCD đồ họa |
|---|---|
| Loại LCD | FSTN(Đen-trắng), Tích cực |
| Kích thước hiển thị | 128x64 pixel |
| VDD | 3.0v |
| Độ sáng | > 100 cd/m2 |