| tên | Mô-đun màn hình LCD nhỏ |
|---|---|
| độ phân giải màn hình | 128*64 |
| Nhìn xung quanh | 53,50 x 28,80mm |
| Điểm | 12864 LCM |
| Phương pháp lái xe | 1/64 Nhiệm vụ, Bias 1/9 |
| nghị quyết | tùy chỉnh |
|---|---|
| Lái xe | ST7789V |
| Điện áp | 3.0v |
| Loại giao diện | SPI |
| Nhiệt độ bảo quản | - 10 ° C đến + 60 ° C |
| tên | màn hình LCD nhỏ |
|---|---|
| Loại hiển thị | LCD TFT |
| Độ sáng | 300 cd/m2 |
| Từ khóa | Màn hình LCD 2,95 inch |
| IC điều khiển | ST7701S |
| Góc nhìn | Tất cả |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
| nghị quyết | 240*240 |
| Yếu tố lái xe pixel | A-Si TFT |
| Từ khóa | Màn hình LCD 1,33 inch |
| Giao hàng bởi | Dhl \ ups \ fedEx \ ems \ hk post ... vv |
|---|---|
| giao diện | Giao diện RGB 24 bit |
| Hướng nhìn | 6 giờ |
| tên | Mô-đun màn hình LCD |
| Kích thước vùng hiển thị | 7 inch |
| Name | Graphic LCD Display Module |
|---|---|
| LCD Type | STN, Negative |
| Polarizer Type | Transmissive |
| Resolution | 128x64 dots |
| Operating Temperature | -20~+70℃ |
| Giao diện | 3line SPI + 18bit RGB |
|---|---|
| Xem hướng | Miễn phí |
| Loại LCD | AMOLED, Thường màu đen |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC ~ 70oC |
| độ sáng bề mặt | 250nit |
| đèn nền | Loại đèn LED bên hông |
|---|---|
| Loại giao diện | SPI |
| Lái xe | ST7789V |
| Vùng hoạt động LCD | 33,48*44,64 |
| Nhiệt độ Peration | -20 ~+70 |
| Số đèn LED | 3LEDS |
|---|---|
| Nguồn điện | 2.8V |
| Xem hướng | 12 giờ |
| Kích thước màn hình | 1,54 inch |
| IC điều khiển | ST7789T3 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 70℃ |
|---|---|
| Kích thước màn hình | 2.95 inch |
| Lái xe | ST7701S |
| loại đèn nền | dẫn |
| Loại bảng | IPS |