| คนขับ Lc | ST7789V |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| คำหลัก | 2.8 นิ้ว จอ LCD ขนาดเล็ก |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | 3 สาย 4 สาย SPI MCU 8/9/16/ 18 บิต RGB 6/16/18 บิต |
| ขนาดโมดูล | 50 * 69.2 มม. * 2.4 ต |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ความส่องสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ขนาดเค้าร่าง | 40.6*56.6*2.7 มม |
|---|---|
| ปณิธาน | 240*320 พิกเซล |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มีหน้าจอสัมผัส (ปรับแต่งได้) |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ขนาดการแสดงผล | 20.2 นิ้ว |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD 2.9 นิ้ว |
|---|---|
| ความลึกของสี | ขาวดำ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ถึง 60 องศาเซลเซียส |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดการแสดงผล | 128X64 |
| ประเภท LCD | FFSTN แง่บวก |
|---|---|
| ขนาด | 93.0mm x 70.0mm x 12.0mm |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000: 1 |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้วต่อ 18 พิน FPC |
| ขนาดการแสดงผล | 5 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง | 700 cd/m2 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| ขนาดหน้าจอ | 3.9 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
| ประเภทแผง | IPS |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| อินเทอร์เฟซ | MCU 8//16 บิต RGB 16/18 บิต |
|---|---|
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20 ℃ ~+60 ℃ |
| พิมพ์ | IPS TFT LCD หน้าจอ |
| ขนาดหน้าจอ | 2.4 นิ้ว |
| จำนวนพิกเซล | 240 (ส)×320(วี) |
| ไฟแบ็คไลท์ LED | สีขาว 2pcs |
|---|---|
| ปณิธาน | 128X64 |
| คอนโทรลเลอร์ | ST7033 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ℃ ถึง 80 ℃ |
| เวลาตอบสนอง | 5 ms |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม, การแพทย์, อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์สำหรับผู้บริโภค |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ประเภทการแสดงผล | COG (Chip-on-Glass) |
| ไอซีไดรเวอร์ | S6B0724 |
| สีที่แสดง | ขาวดำ |