| ขนาด | 84.0 x 84.0 x 3.05 มม |
|---|---|
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด, IPS |
| สี | 262K |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอแอลซีดี |
| ประเภทหน้าจอ | จอแอลซีดี tft |
| โหมดการแสดงผล | ปกติสีดำ |
|---|---|
| แสดง | จอ LCD แบบกลม TFT |
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น |
| ประเภทแผง | IPS |
| คำสำคัญ | ทรงกลม |
| ชื่อ | จอแสดงผล TFT LCD |
|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด | 1,000:1 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| ปณิธาน | 480x800 จุด |
| มุมมอง | 178 องศา |
| ชื่อ | แผง TFT LCD |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
| มุมมอง | ฟรี |
| ประเภทการแสดงผล | แบน |
| ชื่อ | จอแสดงผลกราฟิก LCD |
|---|---|
| FPC | 12พิน |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
|---|---|
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |
| มุมมอง | 160 องศา |
| หมายเลข FPC | 21PIN |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7567A |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD ขาวดำ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | htn, บวก, transflective |
| ไดรฟ์ไอซี | ST7565R |
| สี | ขาวดำ |
| การดูทิศทาง | 12.00 น. |
| ชื่อ | หน้าจอ Lcd มโนครอม |
|---|---|
| โครงการขับรถ | 1/64 วงจร การ ทํา งาน, 1/9 |
| ไฟหลัง | LED (สีเหลืองเขียว) |
| ความสว่าง | 250cd/m2 |
| วิธีการขับเคลื่อน | 1/65duty 1/9 อคติ |
| ชื่อ | จอ LCD ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความสว่าง | 300 CD/M2 |
| คำหลัก | หน้าจอ LCD 2.95 นิ้ว |
| ไอซีไดรเวอร์ | ST7701S |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| ปณิธาน | 240*240 |
| องค์ประกอบการขับขี่พิกเซล | a-si tft |
| คำหลัก | จอแสดงผล LCD 1.33 นิ้ว |