| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| สี | 262K |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| ชื่อ | หน้าจอสัมผัส TFT 2.4 นิ้ว |
|---|---|
| หน้าจอ _type | TFT LCD |
| สเกลแสดง | 4: 3 |
| การลงมติ | 240x320 จุด |
| touth | ซึ่งต้านทาน |
| ขนาดเค้าร่าง | 85 มม. (ย) * 64 มม. (ก) |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| อินเทอร์เฟซ | RS232/TTL |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ EDP 30 พิน |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 15.6 นิ้ว |
| สี | 16.7 ม |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว * 6 (ปรับแต่งได้) |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอแอลซีดี |
| ชื่อ | จอแสดงผลหน้าจอ LCD TFT 2.4 นิ้ว |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | วินโดวส์, แมค, ลินุกซ์ |
| ขอบเขตสี | sRGB 100% |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| เวลาตอบสนอง | 5 ms |
| สี | 262K |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | RGB |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ~+70 ℃ |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | หน้าจอ TFT LCD |
| ปณิธาน | 320*240 พิกเซล |
| ขนาดโมดูล | 54.46 (h) × 82.94 (w) × 2.2 (t) มม. |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ประเภทแสดง | TFT LCD |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96 (h) × 73.44 (w) มม. |
| สี | 262K |
| ขนาดหน้าจอ | 1.44 นิ้ว |
|---|---|
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ความส่องสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
|---|---|
| ขนาด | 34.4 * 29 มม. * 2.2 ต |
| ขนาด | 1.44 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ขอบเขตสี | RGB |
| อินเทอร์เฟซ | RGB 16 บิต |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดแสง | 8 - ไฟ LED สีขาว |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| ความสว่าง | 300 cd/m² |