| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
|---|---|
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| ประเภทผลิตภัณฑ์ | หน้าจอ TFT LCD |
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่าง | 350 ซีดี/ตร.ม |
| สี | 262K |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | TFT |
| พื้นที่ใช้งาน | 13.82 (h)*23.04 (v) มม. |
| ขนาด | 16.12 (h)*29.76 (v)*1.52 (d) มม. |
| ขนาด | 1.06 นิ้ว |
| โหมดแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ปณิธาน | 320 x 240 พิกเซล |
| ขนาด | 3.5 นิ้ว |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว*6 |
| ขนาดหน้าจอ | 9 นิ้ว |
|---|---|
| พื้นที่ใช้งาน | 198 (ส) x 111.696(วี)มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| หมายเลขพิน | 50 PIN |
| Viewing Direction | Full |
|---|---|
| Active Display Area | 94.2(H) * 150.72(V) |
| operating temperature | -20+70 |
| Original Place | CHINA |
| Pin Count | 40 Pin |
| มุมมองภาพ | ทุกโมง |
|---|---|
| ประเภทบลู | E-LED |
| ประเภทจอแอลซีดี | จอ TFT ขนาด 10.1 นิ้ว |
| การใช้พลังงานของลอจิก | จะแจ้งภายหลัง |
| อินเตอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | mipi |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 58.104 มม. * 103.296 มม |
| ขนาดเค้าร่าง | 61.5 มม. * 112.3 มม. * 1.5 มม. ที |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ตัวต้านทานหรือตัวเก็บประจุเสริม |
| ขนาด AA | 10.8(ส) x 21.7 (วี) มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| ขนาดหน้าจอ | 0.96 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 34.0 * 42.9 มม. * 2.2 ต |
|---|---|
| ประเภท LCD | IPS |
| หน้าจอสัมผัส | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทหน้าจอ | TFT |
| ส่วนต่อประสาน | เอ็มซียู 8080-8BIT |
| พื้นที่ใช้งาน | 43.2(ส) *57.6(วี) (2.8นิ้ว ) |
|---|---|
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 1,000 ซีดี/ตรม.(ไนต์) |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°C ถึง 80°C |
| เชื่อมต่อ | กำลังเสียบปลั๊ก |
| หมายเลขพิน | 50 ปิน |