| Độ sáng bề mặt | 350 Cd/m2 (nit) |
|---|---|
| Kích thước phác thảo | 17,6x20,6x1,45mm |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn cảm ứng điện trở hoặc điện dung |
| Số pin | 28 Ghim |
| Các loại giao diện | MCU 8 bit |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Hướng xem | 80° Mọi hướng |
| Kích thước tổng thể | 59,60x47,3x3,4 mm |
| Số pin | 40 pin |
| Sự liên quan | Loại đầu nối FPC |
| Số ghim | 40 chân |
|---|---|
| Sắp xếp pixel | sọc RGB |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích thước hiển thị | 3 inch |
| Giao diện | RGB 16-bit |
| loại bảng điều khiển | IPS |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 250 cd/m2 (điển hình) |
| Khu vực hoạt động | 36,72×48,96mm |
| Kết nối | Kết nối loại FPC |
| Kích thước tổng thể | 42,72×60,26×3,5mm |
| Giao diện | RGB/MCU/SPI |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | –20℃ Đến +70℃ |
| Góc nhìn | Tất cả các góc nhìn (80/80/80/80) |
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Số pin | 50 chốt |
| Chế độ truyền | Thông thường màu đen |
| Sự liên quan | ZIF |
| Hướng xem | 6 giờ |
| Độ sáng bề mặt | 350 Cd/m2 (nit) |
|---|---|
| Kết nối | Cắm (có thể được tùy chỉnh) |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu trắng, truyền |
| Số pin | 30 chân |
| Các loại giao diện | SPI / RGB |
| Kích thước hiển thị | 2.0 inch |
|---|---|
| Đầu nối | ZIF (có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước phác thảo | 34,7×48×2,2mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Độ sáng bề mặt | 400 Cd/m2(nit) |
| Công nghệ đèn nền | Dẫn đến |
|---|---|
| khu vực hoạt động | 154,21×85,92mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Giao diện CTP | I2C |
| Độ sáng | 200 cd/m2 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
|---|---|
| Kích thước vùng hoạt động | 51,84×86,40mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện dung hoặc điện trở |
| Kích thước màn hình | 4 inch |