| Ghim | 50 mã PIN |
|---|---|
| Kích thước mô-đun | 120,7(L) X 76,3(W) X 2,8(T) mm |
| Tỷ lệ tương phản | 800:1 |
| Các loại giao diện | RGB |
| Sự liên quan | Cắm / ZIF |
| Góc nhìn | 12 giờ |
|---|---|
| Độ sáng | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích thước hiển thị | 2,4 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Giao diện | SPI (có thể được tùy chỉnh) |
| Độ sáng | 260 cd/m2 |
|---|---|
| Ghim | 40 chân |
| Kích thước phác thảo | 50(W)X69.2(L)X2.35(T)mm |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Kích cỡ | 2,8 inch |
| Kích cỡ | 3,2 inch |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Ic trình điều khiển | HX8369 |
| Kết nối FPC | 39 chân |
| Kết nối | ZIF FPC |
| Điểm chạm | 2 ~ 10 có sẵn |
|---|---|
| Sân bóng đá | 0,5mm |
| Bề mặt cứng | ≥7 giờ |
| Thủy tinh phủ biến cứng | Kính Ito 1.1mm |
| kích thước phác thảo | 105,5*66.2*2,95mm |
| FPC | 40PIN |
|---|---|
| Giao diện | RGB24 bit |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Trình điều khiển IC | ST7262 |
| Nhiệt độ hoạt động (° C) | -20 ~ 70 |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 |
| Kích thước | 42,72(H)* 60,26(V)* 2,40(D)mm |
|---|---|
| Nghị quyết | 240*320 |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chỉnh |
| Kết nối FPC | 18PIN, loại hàn |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Kích thước VA | 130(W)* 80(H)mm |
|---|---|
| Phương pháp ổ đĩa | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | COB+PIN, 35 số |
| Khu vực hoạt động | 36,72 (h)* 48,96 (v) mm |
| Giao diện | MIPI 2 làn đường |
|---|---|
| Kích thước VA | 53,28 mm * 71,04 mm |
| Xem hướng | 9 giờ |
| Nghị quyết | 480 * 640 chấm |
| Loại LCD | CTP |