| Chế độ hiển thị | TFT/Transmissive |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Nghị quyết | 320 x 240 pixel |
| Kích cỡ | 3,5 inch |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu trắng*6 |
| Loại màn hình | TFT |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | Trắng bình thường |
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)* 73,44(V)mm |
| Xem góc | 12 giờ |
| tên | Mô-đun màn hình LCD |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | 3.0V |
| Loại màn hình | FSTN, tích cực, biến đổi |
| Hướng nhìn | 6,00 giờ |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nhiệm vụ, 1/9 xu hướng, 9.2V |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Loại hiển thị | TFT |
| Khu vực hoạt động | 13.82 (h)*23.04 (v) mm |
| Kích thước | 16.12 (h)*29,76 (v)*1.52 (d) mm |
| KÍCH CỠ | 1,06 inch |
| Độ sáng bề mặt | 250 Cd/m2(nit) |
|---|---|
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
| Sự liên quan | Cắm (có thể tùy chỉnh) |
| Kích thước hiển thị | 2,2 inch |
| Góc nhìn | 12:00 |
| công nghệ | LCD |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
| Góc nhìn | Đồng hồ 12 giờ |
| Màu sắc | 262K |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Tên | 3.5 inch TFT LCD Display Module |
|---|---|
| Nghị quyết | 320*480 |
| Đèn nền | Đèn LED màu trắng |
| Giao diện | RGB & MCU |
| Loại hiển thị | TFT |
| Màu sắc | 262K |
|---|---|
| Kết nối | RGB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Loại sản phẩm | Màn hình TFTLCD |
| Nghị quyết | 320*240 điểm ảnh |
| Độ chói | 1000 CD/m2 |
|---|---|
| Sự liên quan | ZIF |
| Khu vực hoạt động | 137,47(W) X 77,23(H) (mm) |
| nghị quyết | 1024x600 pixel |
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| điện áp hoạt động | 3.3V |
|---|---|
| Khu vực hoạt động Tft | 95,04(W)*53,856(H)mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| luminace | 300cd/m2 |
| kích thước mô-đun | 105.5 (w)*67.2 (h)*4,95 (t) mm |