| Tên | Mô-đun LCD phân đoạn |
|---|---|
| Nhiệm vụ | 1/4 |
| Nhiệt độ bảo quản | -10 ° C đến 60 ° C. |
| Phân cực | Transmissive |
| Đèn nền | Trắng |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20oC-+70oC |
|---|---|
| Chế độ hiển thị | FSTN tích cực, truyền |
| màu đèn nền | Trắng |
| Gói vận chuyển | Thùng/pallet |
| Điện áp hoạt động | 3.3v |
| Điện áp cung cấp điện | 3-5V |
|---|---|
| Loại phân cực | biến đổi |
| Kích thước bảng điều khiển | Tùy chỉnh |
| Loại bảng điều khiển | Mô-đun LCD TN-LCD |
| Kích thước trực quan | 35,8x36,75mm/tùy chỉnh |
| Loại sản phẩm | Màn hình LCD VA |
|---|---|
| Độ sâu màu sắc | 16,7 triệu màu (24-bit) |
| Kết nối | Ghim, ngựa vằn |
| Xử lý bề mặt | Lớp phủ chống chói |
| Xem hướng | 6 giờ hoặc 12 giờ |
| giao diện | HDMI, VGA |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới | 60 Hz |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Phương pháp lái xe LCD | 1/65 nghĩa vụ, 1/9 xu hướng, 3.0V |
| Loại màn hình | STN, POSITIVE, TRANSFLECTIVE |
| Driver Ic | HT1621*2PCS |
|---|---|
| Operating Temp | -10~+60℃ |
| Working Voltage | 5.0V |
| Customized | Customized |
| Lcd Type | TN, positive |
| Tên | Mô -đun hiển thị phân đoạn LCD |
|---|---|
| Màu nền | Đen |
| Xem hướng góc | 12 giờ |
| Nhiệm vụ | 1/8 |
| VOP | 3V |
| Tên | Mô -đun hiển thị LCD bảy phân đoạn |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3.3V-5V |
| Kho | -10℃ đến 60℃ |
| Đầu nối | Ghim |
| Loại đèn nền | Đèn LED màu xanh |
| Name | Custom Segment LCD Display |
|---|---|
| Storage | -10℃ to 60℃ |
| Drive Voltage | 3.3V |
| Backlight | White |
| Display Type | HTN negative, transmissive |
| Name | 7 Segment LCD Display Module |
|---|---|
| Production Capacity | 800000000pieces/Year |
| Connector | COB+PIN |
| Driver IC | HT1623 |
| Voltage | 5.0V |