| Kích thước phân khúc | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -10°C đến 60°C |
| Loại giao diện | Kết nối ngựa vằn |
| Chế độ hiển thị | Phong tục |
| Kích thước hiển thị | Có thể tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 70°C |
| Màu hiển thị | đơn sắc |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| góc nhìn | Rộng |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| loại đèn nền | dẫn |
| Kích thước màn hình | Có thể tùy chỉnh |
| màu đèn nền | màu trắng |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 80°C |
| Nguồn cung làm việc | 3.3v |
|---|---|
| Loại giao diện | Mã PIN, 36 số |
| Backligaht | đèn nền màu xanh |
| xem góc | 12 giờ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -10 ~+60 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến 70 ° C. |
|---|---|
| Điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 100000 PC/tháng |
| Loại giao diện | Cob+pin |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
|---|---|
| Cung cấp điện áp | 5V |
| Năng lực sản xuất | 10000 pc/tháng |
| Đang làm việc | 0 đến 50 |
| Loại LCD | TN âm, truyền |
| Kho | -10℃ đến 60℃ |
|---|---|
| Xem góc | 12h. |
| Phương pháp trình điều khiển | 1/4 nhiệm vụ, 1/3 xu hướng |
| Đang làm việc | 0 đến 50 |
| Tùy chỉnh | Tùy chỉnh |
| loại đèn nền | dẫn |
|---|---|
| kết nối | VGA |
| Tỷ lệ khung hình | 16:9 |
| Loại bảng | TN |
| Thời gian đáp ứng | 3 mili giây |
| Loại giao diện | SPI/I2C |
|---|---|
| nhiệt độ lưu trữ | -20 đến 70 độ C |
| Nghị quyết | 128x64 pixel |
| Khả năng tương thích | Arduino, Raspberry Pi, v.v. |
| Loại phân cực | truyền qua |
| Bonding Mode | COG |
|---|---|
| Operate Temperature | -20~+70℃ |
| Number Of Pins | 28 PIN |
| Backlight | White LEDs |
| Application | Industrial, Medical, Automotive, Consumer Electronics |