| ขนาดเซ็กเมนต์ | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10°C ถึง 60°C |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | การเชื่อมต่อม้าลาย |
| โหมดแสดงผล | กำหนดเอง |
| ขนาดแสดง | ปรับแต่งได้ |
| ขนาดจอแสดงผล | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20°C ถึง 70°C |
| แสดงสี | ขาวดำ |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| มุมมอง | กว้าง |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ขนาดจอแสดงผล | ปรับแต่งได้ |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 80°C |
| อุปทานการทำงาน | 3.3V |
|---|---|
| ประเภทอินเตอร์เฟส | PIN 36 หมายเลข |
| backligaht | แบ็คไลท์สีน้ำเงิน |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ~+60 ℃ |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
| กำลังการผลิต | 100000 pc/monthes |
| ประเภทอินเตอร์เฟส | COB+PIN |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| วิธีการขับรถ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
| กำลังการผลิต | 10,000 pc/monthes |
| การทำงาน | 0 ถึง 50 ℃ |
| ประเภท LCD | TN ลบ, ส่งผ่าน |
| พื้นที่จัดเก็บ | -10 ℃ ถึง 60 ℃ |
|---|---|
| มุมมอง | เวลา 12 โมง |
| วิธีการขับรถ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| การทำงาน | 0 ถึง 50 ℃ |
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | วีจีเอ |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ประเภทแผ่น | เทนเนสซี |
| เวลาตอบสนอง | 3 มิลลิวินาที |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | เอสพีไอ/ไอ2ซี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ถึง 70 องศาเซลเซียส |
| การแก้ไข | 128x64 พิกเซล |
| ความเหมาะสม | Arduino, Raspberry Pi ฯลฯ |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ทรานสเฟกทีฟ |
| Bonding Mode | COG |
|---|---|
| Operate Temperature | -20~+70℃ |
| Number Of Pins | 28 PIN |
| Backlight | White LEDs |
| Application | Industrial, Medical, Automotive, Consumer Electronics |