| ชื่อ | 7 ภาคจอ LCD |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | เชิงบวก |
| มุมมอง | เวลา 9 โมง |
| โหมดไดรฟ์ | 1/8 หน้าที่ 1/4 อคติ |
| ปรับแต่ง | ปรับแต่ง |
| ชื่อ | 14 การแสดงผล LCD |
|---|---|
| ไอซีไดร์เวอร์ | HT1621 |
| มุมมอง | 120 องศา |
| โลตติจ์ทํางาน | 5.0v |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | ขนาน |
| Name | VA LCD Module |
|---|---|
| Viewing Direction | 12 O'clock |
| Driver Ic | AIP31621E |
| Production Capacity | 800000pieces/Year |
| Display Type | VA LCD Display |
| ใช้งานอุณหภูมิ | 0~+50℃ |
|---|---|
| ประเภทแสดง | หน้าจอ LCD ส่วนตัว |
| ทางเชื่อมต่อ | พิน 13 ตัวเลข |
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน | 3.3V |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ชื่อ | โมดูล LCD ขนาด 128x64 |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | FSTN (สีเทา) บวก |
| ขนาดจอแสดงผล | 128X64 |
| โวลเตชั่น | 3.3V |
| ไอซีไดร์เวอร์ | UC1701X |
| ชื่อ | จอ LCD สี |
|---|---|
| พิมพ์ | เวอร์จิเนีย |
| กำลังการผลิต | 1000000ชิ้น/ปี |
| การดูทิศทาง | มุมมองเต็มรูปแบบมุมมองเต็มรูปแบบ |
| การขับขี่เมธอร์ | เชิงลบ |
| Name | High Contrast LCD Display |
|---|---|
| Brightness | 250 cd/m² |
| Bias | 1/3 |
| Driver Ic Model | HT1621 |
| Type | VN LCD Display |
| แสงไฟ | นำ |
|---|---|
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ขนาดโมดูล | ปรับแต่ง |
| ประเภทแผง | จอแสดงผล VA LCD |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ชื่อ | แผน LCD ที่กําหนดเอง |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | เทนเนสซีเป็นบวก |
| ขั้วต่อ | FPC จํานวน 50 ตัว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10~+60℃ |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 3.0V |
| Display Type | VA (Vertical Alignment) LCD |
|---|---|
| Operation Temperature | -30~80℃ |
| Customized | Customized |
| Polarizer Type | Transflective/ Transmissive |
| Backlight | 4pcs led |