| สีแบ็คไลท์ | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ขนาด | 37 มม. (L) * 17 มม. (W) * 1.1 มม |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.0V |
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดีส่วน |
| เชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| แรงดันไฟฟ้าในการขับขี่ | 2.4~5.5V |
|---|---|
| วิธีการขับขี่ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| แสงไฟ | อุปกรณ์เสริม (ไฟแบ็คไลท์ LED) |
| มุมมอง | 12.00 น |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| โพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| กำลังการผลิต | 1000000 ชิ้น/ปี |
| หน้าที่ | 1/8 |
| แรงดันไฟฟ้า | 5.0V |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Operating Temperature | -20 to 70 degrees Celsius |
| Polarizer | Transmissive |
| Control Ic | ST7565R |
| Backlight Type | Green LEDs |
| View Angle Direction | 12 o'clock |
|---|---|
| Polarizer Type | Transmissive |
| Backlight Type | White LEDs |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |
| Display Mode | Negative |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD ส่วนตัว |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์ | 3.3V |
| วิธีการขับเคลื่อน | 1/6 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ประเภทการแสดงผล | ส่วนงาน |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD ส่วนตัว |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน | 3.0V |
| ความละเอียดการแสดง | 132*64 |
| ไฟหลัง | ไฟ LED สีขาว |
| ประเภทการแสดงผล | ส่วนงาน |
| แสดงขนาดเค้าร่าง | 83 (สูง) * 76 (กว้าง) * 1.1 มม. (T) |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10~60℃ |
| วิธีการขับขี่ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ขนาด | ปรับแต่งได้ |
| ส่วนงาน | การแสดง 7 ภาค |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD ส่วนตัว |
|---|---|
| การแก้ไข | 128*128 |
| ประเภทแสดง | FSTN, สะดวก, ทรานฟเลคทีฟ |
| อัตราการปรับปรุง | 60Hz |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Drive Voltage | 3.0V |
| Customized | Customized |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |