| màu đèn nền | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 37mm (L) * 17mm (W) * 1.1mm T |
| điện áp cung cấp | 3.0v |
| Loại hiển thị | Phân khúc LCD |
| Kết nối | GHIM |
| lái xe điện áp | 2,4 ~ 5,5V |
|---|---|
| Phương pháp lái xe | 1/4 Nhiệm vụ 1/3 Bias |
| Đèn nền | Tùy chọn (đèn nền LED) |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Phân cực | Transmissive |
|---|---|
| năng lực sản xuất | 1000000 PC/năm |
| Nhiệm vụ | 1/8 |
| Điện áp | 5.0v |
| Loại phân cực | Transmissive |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Operating Temperature | -20 to 70 degrees Celsius |
| Polarizer | Transmissive |
| Control Ic | ST7565R |
| Backlight Type | Green LEDs |
| View Angle Direction | 12 o'clock |
|---|---|
| Polarizer Type | Transmissive |
| Backlight Type | White LEDs |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |
| Display Mode | Negative |
| tên | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
|---|---|
| ổ đĩa điện áp | 3.3V |
| phương pháp ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/6, Độ lệch 1/3 |
| Loại màn hình | Bộ phận |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| tên | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
|---|---|
| điện áp làm việc | 3.0V |
| độ phân giải màn hình | 132*64 |
| Đèn hậu | Đèn LED trắng |
| Loại màn hình | Bộ phận |
| Hiển thị kích thước phác thảo | 83 (H) * 76 (W) * 1,1 mm (T) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10~60℃ |
| Phương pháp lái xe | 1/4 Nhiệm vụ 1/3 Bias |
| Kích thước | Có thể tùy chỉnh |
| Bộ phận | Hiển thị 7 phân đoạn |
| tên | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
|---|---|
| Nghị quyết | 128*128 |
| Loại hiển thị | FSTN, tích cực, biến đổi |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| loại đèn nền | dẫn |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Drive Voltage | 3.0V |
| Customized | Customized |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |