| Độ sáng | 300 CD/m2 |
|---|---|
| Nghị quyết | 320*480 pixel |
| Các loại giao diện | Song song 16-bit (DBI Loại B) |
| Màn hình cảm ứng | với bảng điều khiển cảm ứng điện trở |
| Độ sâu màu | 16,7 triệu màu |
| Kết nối | Hàn (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Kích thước tổng thể | 174x136x2,5mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 80°C |
| Công nghệ hiển thị | LCD |
| Loại hiển thị | màn hình LCD |
|---|---|
| Kích thước mô-đun | 57,14×96,85mm |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
| Công nghệ | LCD |
| Độ sáng | 300 CD/m2 |
| loại bảng điều khiển | IPS |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2 (Có thể tùy chỉnh) |
| Màn hình cảm ứng | Có thể tùy chỉnh |
| Góc nhìn | 12 giờ |
| Kết nối FPC | 45 chân |
| Loại sản phẩm | màn hình LCD tft |
|---|---|
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
| IC điều khiển | ST7789V hoặc tương đương |
| Công nghệ | LCD |
| Kết nối FPC | 24 chân (có thể tùy chỉnh) |
| Nghị quyết | 128*160 pixel |
|---|---|
| Kết nối | Hàn |
| Loại màn hình | LCD TFT |
| Độ sáng | 200 cd/m2 |
| Số ghim | 14 mã PIN |
| Kích thước phác thảo | 84,0 X 84,0 X 3,05 mm |
|---|---|
| Các loại giao diện | RGB+SPI |
| Kích thước màn hình | 4 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Sự liên quan | Cắm (Có thể được tùy chỉnh) |
| Đèn hậu | 4 đèn LED trắng Chip, 4PVF = 3,2+1.0V; if = 80mA |
|---|---|
| Nghị quyết | Thay đổi theo mô hình |
| Hiển thị | OLED |
| Độ tương phản | Thay đổi theo mô hình |
| Loại | PMOLED |
| Kích thước phác thảo | 31,52x34,72x1,51 mm |
|---|---|
| Loại màn hình | màn hình LCD |
| Kết nối FPC | 50 mã PIN |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn điện trở hoặc điện dung |
| Nghị quyết | 344x476 |
| Kích thước phác thảo | 50 mm * 69,20 mm * 2,3 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~ +80 |
| Kích thước màn hình | 2.8INCH |
| Các loại tín hiệu | Điện trở 4 dây TP |
| Tùy chọn TP | với bảng điều khiển cảm ứng điện trở |