| Công nghệ hiển thị | LCD |
|---|---|
| Số ghim | 40 chân |
| Độ sáng | 200cd/m2 - 1000cd/m2 |
| Ic trình điều khiển | ST7282 |
| Kích thước kính che | Có thể tùy chỉnh |
| Các loại giao diện | Đầu vào kỹ thuật số LVDS |
|---|---|
| Loại đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Kết nối | Đang cắm vào |
| Kích thước màn hình | 8,0 inch |
| Góc nhìn | 170° (CR ≥10) |
| Kích thước phác thảo | 50 mm * 69,20 mm * 2,3 mm |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ | -30 ~ +80 |
| Kích thước màn hình | 2.8INCH |
| Các loại tín hiệu | Điện trở 4 dây TP |
| Tùy chọn TP | với bảng điều khiển cảm ứng điện trở |
| Màn hình cảm ứng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~ 70 |
| Kích thước màn hình | 2,8 inch |
| Xem hướng | tất cả |
| Loại nhà cung cấp | nhà sản xuất |
| Màn hình cảm ứng | KHÔNG |
|---|---|
| Công nghệ đèn nền | DẪN ĐẾN |
| Loại LCD | IPS |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ~+70 |
| Kết nối | Rgb |
| Ghim | 14 |
|---|---|
| Số lượng chấm | 240 RGB x 320 |
| loại sản phẩm | LCD TFT |
| Nhiệt độ hoạt động | -30oC đến +85oC |
| Phác thảo kích thước | 42,72x60,26x3,05mm |
| Số ghim | 40 chân |
|---|---|
| Sắp xếp pixel | sọc RGB |
| Độ sáng bề mặt | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích thước hiển thị | 3 inch |
| Giao diện | RGB 16-bit |
| Màn hình cảm ứng | Tùy chọn cảm ứng điện trở hoặc điện dung |
|---|---|
| Kích thước kính che | Có thể tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình | 2,2 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến 70 ° C |
| Độ sáng | 800 CD/m2 |
| Góc nhìn | 12 giờ |
|---|---|
| Độ sáng | 300 Cd/m2(nit) |
| Kích thước hiển thị | 2,4 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 70°C |
| Giao diện | SPI (có thể được tùy chỉnh) |
| Khu vực hoạt động | 48,96(H)x73,44(V) |
|---|---|
| Từ khóa | 2.0 Inch TFT LCD Module |
| Loại giao diện | 4Dòng SPI |
| Lái xe | ILI9488 |
| Chế độ hiển thị | Thông thường màu trắng |