| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| อัตราส่วนความคมชัด | 800: 1 |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ความส่องสว่าง | 350 ซีดี/ตร.ม |
| ขนาดหน้าจอ | 10.1 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
|---|---|
| ความสว่าง | ปรับแต่งได้ |
| ประเภท LCD | TFT |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| การเชื่อมต่อ | SPI |
| ชื่อ | จอ LCD TFT |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | IPS |
| การแก้ไข | 170*320 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
| อินเทอร์เฟซ | 4SPI |
| โหมดการแสดงผล | ปกติดำ |
|---|---|
| แสดง | จอ LCD แบบกลม TFT |
| ท่าเรือ | เชียงใหม่ |
| ประเภทแผ่น | IPS |
| คําสําคัญ | รูปทรงกลม |
| ขนาดหน้าจอ | 3.9 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| ประเภทแผ่น | IPS |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| อินเทอร์เฟซ | RGB |
| ชื่อ | หน้าจอ TFT LCD ขนาด 7 นิ้ว |
|---|---|
| กำลังดู | 6 นาฬิกา |
| ประเภทของผู้ให้บริการ | OEM/ODM |
| ปรับแต่ง | หนุน |
| พื้นที่ดู | 154.08 (W) × 85.92 (h) มม. |
| โวลเตชั่น | 3.0V |
|---|---|
| ดอทเมทริกซ์ | 128*64 จุด |
| มุมมอง | 160 องศา |
| หมายเลข FPC | 21PIN |
| ไอซีไดร์เวอร์ | ST7567A |
| Name | 128x64 LCD Display |
|---|---|
| Dimensions | 93mm x 70mm x 12mm |
| Operating Temperature | -10°C to 60°C |
| Fpc Number | 10PIN |
| Display Size | 128x64 |
| ชื่อ | หน้าจอ LCD 2.9 นิ้ว |
|---|---|
| ความลึกของสี | ขาวดำ |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10 ถึง 60 องศาเซลเซียส |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ขนาดจอแสดงผล | 128X64 |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบโมโนโครมแบบสะท้อนแสง |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| แสดงสี | ขาวดำ |
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| ประเภทจอแอลซีดี | FSTN เชิงบวก |