| ขนาดเค้าร่าง | 63.0(ก)* 42.5(ส)* 5.0(ท) มม |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | 2.42 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 59(ก)* 32(ส) มม |
| เชื่อมต่อ FPC | 24PIN, ประเภท ZIF |
| ขนาดหน้าจอ | 4นิ้ว |
|---|---|
| การดูทิศทาง | มุมมองทั้งหมด (80/80/80/80) |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | mipi |
| แสงไฟ | ไฟ LED 4 ดวง |
| การดูทิศทาง | 80° / 80° / 80° / 80° (IPS มุมมองกว้าง) |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | ร.ฟ.ท |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| ขนาดหน้าจอ | 2.4 นิ้ว |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| สัมผัส | ร.ฟ.ท |
| แสดงสี | 16.7m |
| ขนาด VA | 154 มม. * 57 มม |
| การแก้ปัญหาพลังงาน | 800*320 |
| วิธีการขับรถ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 5V |
| กำลังการผลิต | 10,000 pc/monthes |
| การทำงาน | 0 ถึง 50 ℃ |
| ประเภท LCD | TN ลบ, ส่งผ่าน |
| แสดงสี | 65K |
|---|---|
| โหมด TFT | TFT, ตัวส่ง |
| ระยะห่างของจุด | 0.162(ก)X0.162(ส) |
| รุ่น IC ไดรเวอร์ | ILI9327 |
| ขนาดโมดูล | 45.04 มม. * 77.0 มม. * 25.0 มม |
| ดอทเมทริกซ์ | 720 x RGB x 720 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~ 80 |
| โหมดแสดงผล | TFT, ตัวส่ง |
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.1462*0.1462 |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20 ~ +70 |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 109 ( ส ) * 14 (ก) มม |
| สี | แดง น้ำเงิน หรือเหลือง |
| พารามิเตอร์ของไดรฟ์ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| ขนาด | 110 (สูง) * 18 (กว้าง) * 1.1 มม. (T) |
| มุมมอง | 12.00 น |
|---|---|
| ขนาด | 42.72(ก) x 59.46(ส) x 2.34(ย) |
| ความส่องสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| ปณิธาน | 240*320 พิกเซล |
| การเชื่อมต่อ | ปลั๊กอิน |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | สีขาวปกติ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ขนาด | 19.65(ส)*36.76(V)*1.6(ล)มม |
| ขนาด | 1.47 นิ้ว |