| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรม, ผู้บริโภค |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| อินเทอร์เฟซ TFT | HDMI, ยูเอสบี |
| ขนาด VA | 154.08 * ( ส ) * 85.92( กว้าง ) มม |
| ขนาดแผง | 5 นิ้ว (เส้นทแยงมุม) |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | นำ |
| จำนวนพิน | 40 พิน |
| ความสว่าง | 300 CD / M2 |
| อินเทอร์เฟซ TFT | RGB |
| ส่วนต่อประสาน | MCU 8/16บิต |
|---|---|
| การดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| ขนาดพิกเซล | 0.18 (h) x0.18 (v) |
| ขนาด | 50.00x69.20x2.30 |
| แสดงสี | 262K |
| สี | 262K |
|---|---|
| ขนาดเค้าโครง | 19.65(ส)*36.76(V)*1.6(ล)มม |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ขนาดหน้าจอ | 1.47 นิ้ว |
| โหมดการแสดงผล | สีดำปกติ |
|---|---|
| อินเตอร์เฟซ | SPI |
| การแก้ไข | 128*128 พิกเซล |
| ดูทิศทาง | ฟรี |
| แอปพลิเคชัน | นาฬิกาสมาร์ท |
| FPC | 40พิน |
|---|---|
| ส่วนต่อประสาน | RGB 24 บิต |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดรเวอร์ IC | ST7262 |
| อุณหภูมิในการทำงาน(°C) | -20 ~ 70 ℃ |
| โครงร่าง LCM | 180 (h) * 104 (w) * 12 มม. (t) |
|---|---|
| การดูขนาดพื้นที่ | 165 * (h) * 100 (w) มม. |
| ปุ่ม | เล่น/หยุดชั่วคราว, ปริมาตร, ก่อนหน้า, ถัดไป |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรม, การดูแลสุขภาพ, ยานยนต์, เครื่องใช้ในครัวเรือน |
| ส่วนต่อประสาน | MCU - SPI 4 ลวด |
| พิทช์พิกเซล | 0.180 (ก) ×0.180(ส) (มม |
|---|---|
| จอแอลซีดีอินเทอร์เฟซ | แถบ RGB |
| ปณิธาน | 640 RGB (สูง) x 480 (V) |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบต้านทาน |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสตัวต้านทาน |
| ส่วนต่อประสาน | อินเตอร์เฟส RGB 24 บิต 24 บิต |
|---|---|
| ไดรเวอร์ IC | OTA5180A |
| ขนาดแอลซีดี | 4.3 นิ้ว |
| สี | 16M สี |
| ปณิธาน | 480x272 |
| ส่วนต่อประสาน | 4 สาย SPI |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | ปกติสีดำ |
| เค้าโครงมิติ | 50.00x69.20x2.30 มม. |
| คนขับ Lc | ST7789V |
| ขนาดหน้าจอ | 2.8" |