| อุณหภูมิการทํางาน | -20~+70℃ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ประเภทแผ่น | จอแสดงผล IPS TFT LCD |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบ Capacitive |
| ลูมิเนซ | 250cd/m2 |
| คนขับ Lc | ST7789V |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง 70 ° C |
| คำหลัก | 2.8 นิ้ว จอ LCD ขนาดเล็ก |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| อินเทอร์เฟซ | 3 สาย 4 สาย SPI MCU 8/9/16/ 18 บิต RGB 6/16/18 บิต |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
|---|---|
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 500 Cd/m2 (ปรับแต่งได้) |
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| ร่างมิติ | 164.9 (h) * 100.0 (w) * 5.7 (t) มม. |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ | 16: 9 |
| อุณหภูมิการทำงาน | -20 ° C ~ +70 ° C |
| การลงมติ | 800*400 พิกเซล |
| ประเภทแสดง | TFT |
| ประเภทสัมผัส | มี/ไม่มี RTP/CTP |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C~70°C |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| ตัวเชื่อมต่อ | 14pin ซ็อกเก็ต FPC |
| พิมพ์ | IPS |
| ขนาดการแสดงผล | 5 นิ้ว |
|---|---|
| ความสว่าง | 700 cd/m2 |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ขนาด | 5 นิ้ว |
| ชื่อ | 4จอ LCD TFT ขนาด.3 นิ้ว |
|---|---|
| การรับประกัน | 24 เดือน |
| พื้นที่แสดง | 68.04 (h) x120.96 (v) มม. |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | IPS |
| ประเภทแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
|---|---|
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.153 (ส) x 0.153 (วี) |
| ไดรเวอร์ IC | ST7789V หรือ ILI9341V |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 42.72 (ก) x 60.26 (ย) x 2.6 (ล) |
| พื้นที่ดู | φ101.52mm |
|---|---|
| ประเภทจอแอลซีดี | TFT LCD |
| อินเตอร์เฟส LCM | อินเทอร์เฟซ MIPI 4 LANE BIT |
| โมดูลเค้าร่างมิติ | 105.6*109.87*2.13 |
| LCD IC | NV3051F |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
|---|---|
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 250 cd/m2(ไนต์) |
| ขนาดเค้าร่าง | 126.5มม.x100มม.x9.5มม |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ 24 บิต-RGB |