| ความละเอียด LCD | 544*506 จุด |
|---|---|
| สี | 16.7ม |
| การดูทิศทาง | ทุกโมง |
| ขนาดแผง | 3.6 นิ้ว (แนวทแยง) |
| มิติเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
|---|---|
| พื้นที่แสดง | 68.04 (h) x120.96 (v) มม. |
| การใช้พลังงาน | 30W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 2.8 ~ 3.3V |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | RGB |
| พื้นที่ใช้งาน | 95.04 (w) × 53.856 (v) มม. |
|---|---|
| ชีวิต LED | 50,000 ชั่วโมง |
| ความสว่าง | 250 nits |
| ผลิตภัณฑ์ | 4จอ LCD IPS TFT ขนาด.3 นิ้ว |
| โลจิกวอลเตจ | 2.5V-3.3V |
| ชื่อ | จอแสดงผล TFT LCD กลม |
|---|---|
| สัมผัส IC | st1624i |
| ประเภทแผง | IPS |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| พื้นที่ใช้งาน | 32.4 (w)* 32.4 (h) มม. |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20~+70C |
|---|---|
| ท่าเรือ | เซินเจิ้น/ฮ่องกง |
| มิติ LCM | 73.03 (h)*76.48 (v)*2.3 (d) มม. |
| แผงสัมผัส | รองรับการปรับแต่ง CTP & RTP |
| มุมออปติก | ทั้งหมด |
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20 ℃ ~+70 ℃ |
|---|---|
| ไฟแบ็คไลท์ | นำ |
| หน้าจอสัมผัส | ไม่มี/มี RTP/ มี CTP |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| สินค้า | จอแสดงผล LCD TFT ขนาด 3.5 นิ้ว |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดจอแสดงผล | 10.3 นิ้ว |
| ขนาดเอเอ | 23.4(ส) x 23.4 (วี) มม |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(สูง)x73.44(V) |
|---|---|
| คำหลัก | 2โมดูล LCD TFT ขนาด 0.0 นิ้ว |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | 4 สาย SPI |
| ขับ | ILI9488 |
| โหมดการแสดงผล | ปกติ ขาว |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ความละเอียดที่เหมาะสมที่สุด | 800*1280 |
| แรงดันไฟฟ้าอินพุต | 2.8 ~ 3.3V |
| ดูทิศทาง | ทั้งหมด |
| สินค้า | หน้าจอสี 8 นิ้ว |
| ชื่อ | tft หน้าจอสัมผัสจุลภาพ |
|---|---|
| touth | ตัวเก็บประจุ |
| ดูทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| ลูมิเนซ | 350CD / M2 |
| ประเภท | หน้าจอสัมผัส LCD |