| Name | Custom Segment LCD Display |
|---|---|
| Storage | -10℃ to 60℃ |
| Drive Voltage | 3.3V |
| Backlight | White |
| Display Type | HTN negative, transmissive |
| View Angle Direction | 12 o'clock |
|---|---|
| Polarizer Type | Transmissive |
| Backlight Type | White LEDs |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |
| Display Mode | Negative |
| Tên | Mô -đun hiển thị LCD bảy phân đoạn |
|---|---|
| Điện áp hoạt động | 3.3V-5V |
| Kho | -10℃ đến 60℃ |
| Đầu nối | Ghim |
| Loại đèn nền | Đèn LED màu xanh |
| Name | 7 Segment LCD Display Module |
|---|---|
| Production Capacity | 800000000pieces/Year |
| Connector | COB+PIN |
| Driver IC | HT1623 |
| Voltage | 5.0V |
| Phân cực | Transmissive |
|---|---|
| năng lực sản xuất | 1000000 PC/năm |
| Nhiệm vụ | 1/8 |
| Điện áp | 5.0v |
| Loại phân cực | Transmissive |
| tên | 14 màn hình LCD phân đoạn |
|---|---|
| IC điều khiển | HT1621 |
| góc nhìn | 120 độ |
| điện áp làm việc | 5.0v |
| Loại giao diện | song song |
| tên | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
|---|---|
| điện áp làm việc | 3.0V |
| độ phân giải màn hình | 132*64 |
| Đèn hậu | Đèn LED trắng |
| Loại màn hình | Bộ phận |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Drive Voltage | 3.0V |
| Customized | Customized |
| Transport Package | Carton/Pallet |
| Operating Temp | -10ºC+60ºC |
| tên | Màn hình LCD phân đoạn tùy chỉnh |
|---|---|
| ổ đĩa điện áp | 3.3V |
| phương pháp ổ đĩa | Nhiệm vụ 1/6, Độ lệch 1/3 |
| Loại màn hình | Bộ phận |
| Tùy chọn tùy chỉnh | Có thể tùy chỉnh |
| Name | 7 Segment LCD Display |
|---|---|
| Operating Temperature | -20 to 70 degrees Celsius |
| Polarizer | Transmissive |
| Control Ic | ST7565R |
| Backlight Type | Green LEDs |