| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10-+60℃ |
|---|---|
| รุ่น IC ไดรเวอร์ | HT1621 |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD 2 หลัก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ~ 85 ℃ |
| นำ | ปลั๊ก 3 ชิ้นใน LED |
| หมายเลขพิน | 19พิน |
|---|---|
| ที่ปรับแต่งได้ | ที่ปรับแต่งได้ |
| ประเภทแสดง | วีเอแอลซีดี |
| อคติ | 1/3 |
| แรงดันไฟฟ้าของไดรฟ์แอลซีดี | 5.0V |
| ชื่อ | โมดูลจอ LCD ขนาดเล็ก |
|---|---|
| ความละเอียดการแสดง | 128*64 |
| พื้นที่ดู | 53.50 x 28.80 มม. |
| รายการ | 12864 LCM |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
|---|---|
| เชื่อมต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | 78 * 59/56 มม. * 1.1T หรือกำหนดเอง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ปณิธาน | 320*240 พิกเซล |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| ความส่องสว่าง | 250cd/m2 |
| ประเภทแผง | IPS |
| ความละเอียด LCD | 544*506 จุด |
|---|---|
| สี | 16.7ม |
| การดูทิศทาง | ทุกโมง |
| ขนาดแผง | 3.6 นิ้ว (แนวทแยง) |
| มิติเค้าร่าง | 107.13(กว้าง)×107.13(สูง)×9.76(หนา) มม. |
| ขนาดหน้าจอ | 1.44 นิ้ว |
|---|---|
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
| หน้าจอสัมผัส | เลขที่ |
| ความส่องสว่าง | 250 ซีดี/ตร.ม |
| เทคโนโลยีการผลิต | ฟันเฟือง |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ผู้ติดต่อ | FPC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C ถึง + 50°C,-10°C ถึง + 60°C,-20°C ถึง + 70°C, |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| ประเภทการแสดงผล | TFT LCD |
|---|---|
| เทคโนโลยีการแสดงผล | จอแอลซีดี |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 500 Cd/m2 (ปรับแต่งได้) |
| หมายเลขพิน | 40 พิน |
| มุมมอง | IPS ทุกมุมมอง |
| โหมดการแสดงผล | จอ LCD กราฟิก 128x64 |
|---|---|
| จุด / ความละเอียด | 128 × 64 จุด |
| การดูทิศทาง | 6 นาฬิกา |
| วิธีการขับรถ | 1/65D 1/9B, VIcd = 9.8V, Vdd = 3.0V |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -20 ° C ถึง 70 ° C |