| แสดง | TSD จอ LCD แบบกลม |
|---|---|
| สี | ปกติสีดำ |
| ขนาด | 2.48 นิ้ว |
| สี | 262K |
| ประเภทแบ็คไลท์ | ไฟแบ็คไลท์ LED |
| ชื่อ | จอแสดงผล LED Backlit TFT LCD |
|---|---|
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ประเภทแผ่น | แผง LCD IPS |
| หมายเลขพิน | 50 PIN |
| ประเภท | ทีเอฟที,แอลซีเอ็ม |
| ประเภทโพลาไรเซอร์ | Transflective/ส่ง/สะท้อนแสง |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 6 โมงเช้าหรือ 12 โมงเช้า |
| แสงไฟ | มีหรือไม่มี |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20℃-+70℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| ชื่อ | จอแสดงผล LCD แบบแบ่งส่วน |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | ST7567 |
| พื้นที่รับชม LCD | 22.6 (w)* 29.0 (h) มม. |
| ขนาดโมดูล | 25.0 (w)* 37.9 (h)* 3.8 (t) มม. |
| ขับเคลื่อนแรงดันไฟฟ้า | 3.7V |
| พิมพ์ | FSTN จอ LCD |
|---|---|
| อุปทานการทำงาน | 3.5V |
| ตัวเชื่อมต่อ | เข็มหมุด |
| แสงไฟ | LED สีขาว |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ~+70 ℃ |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ | ปรับแต่ง |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ประเภท LCD | จอแสดงผล VA LCD |
| โหมด | VA จอแสดงผลเชิงลบ |
| ชื่อ | 14 การแสดงผล LCD |
|---|---|
| ไอซีไดร์เวอร์ | HT1621 |
| มุมมอง | 120 องศา |
| โลตติจ์ทํางาน | 5.0v |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | ขนาน |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม, การแพทย์, อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์สำหรับผู้บริโภค |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ประเภทการแสดงผล | COG (Chip-on-Glass) |
| ไอซีไดรเวอร์ | S6B0724 |
| สีที่แสดง | ขาวดำ |
| แรงดันไฟฟ้าในการขับขี่ | 2.4~5.5V |
|---|---|
| วิธีการขับขี่ | 1/4 หน้าที่ 1/3 อคติ |
| แสงไฟ | อุปกรณ์เสริม (ไฟแบ็คไลท์ LED) |
| มุมมอง | 12.00 น |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิที่เก็บข้อมูล | -20ºC-+70ºC |
|---|---|
| โหมดแสดงผล | fstn บวก, ส่งผ่าน |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| แพ็คเกจขนส่ง | กล่อง/พาเลท |
| แรงดันไฟฟ้า | 3.3V |