| ประเภทการแสดงผล | COG (ชิปบนกระจก) LCD |
|---|---|
| ปณิธาน | 128 X 64 พิกเซล |
| คอนโทรลเลอร์ | S6B0724 |
| วิธีการขับขี่ | 1/64 หน้าที่ 1/9 อคติ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 3.0V |
| Bonding Mode | COG |
|---|---|
| Operate Temperature | -20~+70℃ |
| Number Of Pins | 28 PIN |
| Backlight | White LEDs |
| Application | Industrial, Medical, Automotive, Consumer Electronics |
| อุปทานการทำงาน | 3.3V |
|---|---|
| ประเภทอินเตอร์เฟส | PIN 36 หมายเลข |
| backligaht | แบ็คไลท์สีน้ำเงิน |
| มุมมอง | 12 นาฬิกา |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ | -10 ~+60 ℃ |
| ดูทิศทาง | 6 โมง/12 โมง |
|---|---|
| เทคโนโลยีแสดงผล | จอแอลซีดี |
| โหมดโพลาไรเซอร์ | ซึ่งส่งผ่าน |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
| ผู้ติดต่อ | PIN, Zebra หรือ FPC |
| ความสว่าง | 250 cd/m² |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SPI |
| เทคโนโลยีการแสดงผล | TFT LCD |
| ขนาด | 1.3 นิ้ว |
| หน้าจอสัมผัส | ปรับแต่ง |
| ความส่องสว่างของพื้นผิว | 400 ซีดี/ตรม. (ทั่วไป) |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | หน้าจอ TFT LCD |
| อินเทอร์เฟซ | SPI 4 สาย |
| การดูทิศทาง | 80° ทุกทิศทาง |
| ขนาดหน้าจอ | 1.14 นิ้ว |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว |
|---|---|
| ปณิธาน | 48X88 |
| สี | ขาวดำ (สีขาว) |
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| อินเทอร์เฟซ | 12c |
| ตัวเลือกการปรับแต่ง | ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| ประเภทแบ็คไลท์ | ส่ง |
| ขนาดจอแสดงผล | ปรับแต่งได้ |
| สีแบ็คไลท์ | สีขาว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -30°C ถึง 80°C |
| เทคโนโลยีการผลิต | ฟันเฟือง |
|---|---|
| โหมดพันธะ | ฟันเฟือง |
| ผู้ติดต่อ | FPC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C ถึง + 50°C,-10°C ถึง + 60°C,-20°C ถึง + 70°C, |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.8V,3.0V, 3.2V,3.6V,4.0V,4.5V,5.0V |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | วินโดวส์, แมค, ลินุกซ์ |
| อัตราส่วนภาพ | 16:9 |
| ขนาดเวอร์จิเนีย | ปรับแต่ง |
| หมายเลขพิน | 50 PIN |