| ส่วนต่อประสาน | 4 สาย SPI |
|---|---|
| คนขับ Lc | ILI9488 |
| พื้นที่ใช้งาน | 48.96(สูง)x73.44(V) |
| ความสว่าง | 400 ซีดี/ตร.ม |
| แสดงสี | 262K |
| แหล่งกำเนิดแสง | ขาว / เหลืองอำพัน / น้ำเงิน / เหลือง |
|---|---|
| ขนาด | 3.7 นิ้ว |
| วิธีการขับรถ | 1/4 รอบการทำงาน, 1/3 อคติ |
| โหมดการแสดงผล | เชิงลบ / VA ไม่จำเป็น |
| มุมมอง | ทั้งหมด |
| ขนาดโดยรวม | 34.3 × 45.5 × 3.8 มม |
|---|---|
| ประเภทแผง | จอแอลซีดี |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | ไอทูซี |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ℃ถึง +85 ℃ |
| ความสว่าง | 60 ซีดี/ตรม |
| Viewing Direction | Full |
|---|---|
| Active Display Area | 94.2(H) * 150.72(V) |
| operating temperature | -20+70 |
| Original Place | CHINA |
| Pin Count | 40 Pin |
| แหล่งกำเนิดแสง | LED สีขาว |
|---|---|
| ปณิธาน | 48X88 |
| สี | ขาวดำ (สีขาว) |
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| อินเทอร์เฟซ | 12c |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ถึง +70°C (สามารถปรับเปลี่ยนได้) |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอโครงร่าง | 47.0(ย) X 43.0(ก) X 13.8(ย) มม. |
| จำนวนพิกเซล | 128*64 |
| อินเทอร์เฟซ | 12c |
| ไดรฟ์ไอซี | SSD1309 หรือเทียบเท่า |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 3.3V / 5V |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.18มม |
| ขนาดโดยรวม | 35.1 x 30.9 x 3 มม |
| อัตราส่วนความคมชัด | มากถึง 10,000:1 |
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| ขนาดโมดูล | 24.74*16.9*1.42 (มม.) |
|---|---|
| เทคโนโลยีแบ็คไลท์ | นำ |
| เชื่อมต่อ FPC | 30 พิน |
| ประเภทอินเทอร์เฟซ | 6800/8080 ขนาน SPI 4 สายและ I2C |
| มุมมอง | มุมมองทั้งหมด |
| ชื่อ | 256x64 SSD1322 OLED Display |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -10~+60℃ |
| ประเภท | LCD AMOLED |
| ไอซีไดร์เวอร์ | SSD1322 |
| แสดง | อโมล์ |
| ร่างร่าง | ตามภาพวาดโครงร่างแบบผนวก |
|---|---|
| สนามพิกเซล | 0.7*0.7มม |
| แสดง | โอแอลอีดี |
| ตัวเชื่อมต่อ FPC | 4pin, บัดกรี |
| ช่วงขนาด | 1.3 นิ้ว |