| พิทช์พิกเซล | 0.180 (ก) ×0.180(ส) (มม |
|---|---|
| จอแอลซีดีอินเทอร์เฟซ | แถบ RGB |
| ปณิธาน | 640 RGB (สูง) x 480 (V) |
| ตัวเลือก TP | ด้วยแผงสัมผัสแบบต้านทาน |
| ประเภทหน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสตัวต้านทาน |
| เทคโนโลยี | จอแอลซีดี |
|---|---|
| ขนาดเค้าร่าง | 46.2 X 64.98 X 1.61 มม |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30°ซ ถึง 80°ซ |
| หน้าจอสัมผัส | ใช่ |
| โหมดการแสดงผล | TFT/ส่งผ่าน |
| ความสว่าง | 350cd/m2 |
|---|---|
| สัมผัส | CTP |
| สี | 16.7m |
| ร่าง | 86.80 มม. * 56.50 มม. * 3.90 มม. ต |
| ประเภทแบ็คไลท์ | นำ |
| ไดรฟ์ไอซี | OTA7001AC / OTA9960A |
|---|---|
| ความสว่าง | 300 CD / M2 |
| จอแอลซีดีอินเทอร์เฟซ | แอลวีดีเอส |
| ขนาด VA | 108 มม. x 64.8 มม |
| การใช้งาน | โน๊ตบุ๊ค LCM, TV-LCM |
| พื้นที่ทํางาน tft | 48.96*73.44 |
|---|---|
| การดูทิศทาง | 12 นาฬิกา |
| การกำหนดค่าพิกเซล | แถบแนวตั้ง RGB |
| ไฟหลัง ความสว่าง | 220 ซีดี/ตร.ม |
| ประเภท LCD | STN เชิงบวก |
| อินเทอร์เฟซ | มิปิ2เลน |
|---|---|
| ขนาด VA | 53.28 มม. * 71.04 มม |
| การดูทิศทาง | เวลา 9 โมง |
| ปณิธาน | 480 * 640 จุด |
| ประเภท LCD | CTP |
| จุดสัมผัส | มี 2 ~ 10 |
|---|---|
| ขว้าง | 0.5มม |
| พื้นผิวแข็ง | ≥7ชม. |
| แก้วแข็ง | แก้ว ITO 1.1 มม. |
| มิติเค้าร่าง | 105.5*66.2*2.95 มม. |
| โหมดจอแอลซีดี | ซึ่งส่งผ่าน |
|---|---|
| ใบสมัคร | อุตสาหกรรม, ผู้บริโภค |
| ขนาด | 7 นิ้ว |
| อินเทอร์เฟซ TFT | HDMI, ยูเอสบี |
| ขนาด VA | 154.08 * ( ส ) * 85.92( กว้าง ) มม |
| แสดงขนาดเค้าร่าง | 59.6 ( กว้าง ) มม. x 108.3 ( สูง ) มม. x 1.6 ( ย ) มม. |
|---|---|
| สเกลแสดง | 4: 3 |
| วัสดุ | TFT |
| ความยาว Fpc | ประเภทตัวเชื่อมต่อ FPC |
| อุณหภูมิปฏิบัติการ | -20 ~ +70 |
| ประเภทแบ็คไลท์ | LED สีขาว |
|---|---|
| ดอทพิทช์ (กว้าง×สูง) | 0.153 (ส) x 0.153 (วี) |
| ไดรเวอร์ IC | ST7789V หรือ ILI9341V |
| ขนาด | 2.4 นิ้ว |
| ขนาดโมดูล | 42.72 (ก) x 60.26 (ย) x 2.6 (ล) |